ถามเรื่องเกราะหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย hiter, 17 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    เกราะที่ใช้ใส่กันนี่ แนะนำให้ใช้เป็นเกราะอ่อน หรือเกราะแข็งกันอ่ะครับ
    มีขอดีข้อเสีย มันต่างกันยังไงบ้างอ่ะครับ

ไหนๆก็จะซื้อแล้ว มาสอบถามพี่ๆน้องๆแถวๆนี้ดีกว่า จะได้ไม่ต้องเสียตังค์หลายรอบ
    ขอบคุณล่วงหน้าคร๊าบบบบบบบบ....

ปล. ใครมีของเก่าอยากบริจาคแด่น้องผู้หิวโหยบอกน๊ะครับ อิอิ

2. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ผมใช้ Sparco รุ่น Devid Fore อยู่ก็ดีนะครับพี่ แต่มันหาซื้อยากแล้ว ส่วนราคาตอนนี้ไม่แน่ใจครับ

รุ่นนี้จะมีกันที่ไหล่ถ้าไม่ถนัดก็จะมีรุ่นสีแดงอีกเหมือนกัน จริงๆ แล้วแนะนำให้ไปลองดูก่อนก็ได้พี่ วันไหนไปสนามคนไปเยอะๆขอยืมมาลองใส่ก็ได้ครับ แบ็งค์ก็ใช้รุ่นเดียวกัน หรือจะเอารุ่นข้างคาร์บอนก็มีที่โปรช๊อป แต่ราคาสูงขึ้นไปอีกเกือยเท่าตัวครับ

ไม่งั้นลองดูความเห็นคนอื่นๆ คับพี่เต้อร์

3. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    Sparco อีกเสียง แต่หาของยากกกกกกคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้