@ รบกวนครับ ท่านใดเคยใช้TIMER BLITZ DTT และ FATT โปรดชี้แนะครับ @

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย DUKE_68, 16 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    คือมีรุ่นน้องมาถามว่า TIMER BLITZ จะเลือกซื้อทั้งสองรุ่นดีไหม DTT DC และ FATT มันต่างกันอย่างไร ในด้านต่างๆ การใช้งาน และราคาเป็นอย่างไร ผมเองบอกตรงๆว่าไม่เคยใช้และจำหน่ายทั้งสองรุ่น จึงต้องรบกวนครับ ท่านใดมีประสบการณ์ หรือเคยใช้ ช่วยวิจารณ์ชี้แนะด้วยครับ ว่าเป็นอย่างไรในด้านต่างๆ และเมื่อเทียบกับยี่ห้ออื่นๆที่นิยมในท้องตลาด น่าใช้ไหมครับ ขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

นี่เป็นรุ่นใหม่ล่าสุดของBLITZแล้วใช่ไหมครับ

DTT DC และ FATT DC

2. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    รอผู้รู้มาตอบครับ อยากรู้ด้วย อิอิ

3. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    อยากได้ข้อมูลตัว DTT X ด้วยเช่นกันครับมีอยุ่แต่ต่อไม่เป็น-*-

4. PRO ELEC@SUCCESS

PRO ELEC@SUCCESS Member VIP

97
    2
    8
    เคยใช้ FATT

ทั้ง 2 ตัวตั้ง auto ได้

DTT เกี่ยวกับบูสเทอร์โบครับ ตามรูปที่ 1 แหละ ก็พวก ดูบูส ดูพีค เตือนบูสไหล

FATT มันวัด แบต วัดอุณหภูมิใน ห้องโดยสารได้

รุ่นใหม่สุดแล้วของ blitz

5. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ขอบคุณมากครับ แต่ดูเหมือนคนใช้กันน้อยหรือเปล่าครับ?~ ไม่ค่อยเห็น.

6. Choke

Choke New Member Member

12
    0
    1
    ต่างกันแค่มีวัดบูทกับไม่มีแค่นั้นครับ

จากที่ใช้อยู่ก็ ok นะครับไม่ยุ่งยาก ประหยัดเงินค่าวัดบูทไปอีกตัวด้วย

7. jds

jds New Member Member

41
    0
    0
    ทั้งสองรุ่นเป็นรุ่นใหม่ของ Blitz แล้วครับคุณดุ๊ก
    ถ้าจำไม่ผิดรุ่นถูก ทำได้แค่ตั้งออโต้ วัดair tempในรถ และวัดvolt ครับ ส่วนรุ่นแพงกว่า วัด boost ได้ ตั้งออโต้ และวัดvolt ครับ

เมื่อก่อนผมเคยมีทำใบpresentเอาไว้ครับ รายละเอียดครบ แต่ตอนนี้ลบทิ้งไปหมดแล้วน่ะ ^^

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 กุมภาพันธ์ 2010
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้