น๊อต Ground

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย Sarn F2K, 16 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    มีความสำคัญอย่างไร เราเคยดูที่รถมั่งไหม๊

เกริ่นไว้ ใครู้มาตอบๆไว้ ข้อดี ข้อเสีย

2. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    ถ้ามันหลวมแล้ว รถสตาร์ทไม่ติดล่ะ

3. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ทำสี ทั้งคัน

ไม่ขัดสีตรง รูน๊อตกราวน์

งานเข้าเหมือนกัน

---------- Post added at 22:01:33 ---------- Previous post was at 22:01:18 ----------

ทำสี ทั้งคัน

ไม่ขัดสีตรง รูน๊อตกราวน์

งานเข้าเหมือนกัน

4. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    จะมีปัญหาเรื่องระบบไฟ กระแสไฟฟ้า และแรงดันไฟฟ้าไม่ดี ส่งผลต่อการจุดระเบิดหรือป่าวครับพี่ศาล มั่วเอาอิๆๆ

5. Sarn F2K

398
    10
    0
    คือ ที่ตั้งกระทู้นี้ เพราะ เอารถทำสี ที่อู่สีไม่รู้เรื่องเลย เอาน็อตไรที่ขันได้ใส่หมด จริงตั้งกระทู้ นี้ขึ้นเอง

คือสำคัญมาก ที่ไม่อาจมองข้าม

6. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    ทำสีอะไรครับพี่ศาล เสร็จแล้วเอามาโชว์บ้างนะครับ ไม่เห็นนานแล้ว

7. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    อยากรู้ด้วยคนครับ

8. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    แอบทราบมาว่า นอก - ใน มันคนละสีกันด้วยล่ะ อิอิอิ

9. Sarn F2K

398
    10
    0
  10. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    อื ม ถ้าสีมันไปอุดตัน ผมว่าประสิทธิภาพของกราว มันคงจะลดลงใช่มั้ยครับพี่

มันเปนจุดเล็กๆที่เราๆ ต่างก้มองข้ามกันไปเลย ผมเองก้ไม่เคยรู้เลยเหมือนกันอ่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้