ขอความรู้เรื่องสายหัวเทียน

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย doozicup, 26 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. doozicup

doozicup New Member Member

7
    0
    0
    วันนี้ไปหาช่างแก๊ส

เขาบอกสายหัวเทียนควรเปลี่ยน

เลยอยากถามพี่ๆ ว่า ควรเปลี่ยนแบบไหนดี ราคาเท่าไร คุณภาพต่างกันไหม

1.ของแท้
    2.ของเทียม
    3.ของแต่ง อันนี้ที่เห็น เป็นสีต่างๆ ไม่รู้จะเรียกยังไง

ขอความรู้ด้วยครับ

2. art-HB12

art-HB12 New Member Member

535
    10
    0
    ..!

ของผมใช้ของ SEIWA ซื้อตามร้านอะไหล่ไม่รู้เหมือนกันว่าแท้หรือเทียบ รอท่านอื่นมาตอบครับ:)

3. auy@b-14

auy@b-14 New Member Member

711
    38
    0
    ราคาของแท้ มือสองอยู่ไม่เกิน 2 พันครับ

เห็นเพื่อน ๆ ก็มีโพสขายอยู่นะครับ ส่วนตัวก็แนะนำของแท้ดีกว่า พวก NGK อ่ะครับ

4. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ใช้แบไหนก้ได้ที่มั่นไม่รั่ว ไม่ขาด

ไม่รู้สึกแตกต่าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้