นัดนอกรอบ เสาร์ 6 มีนาคม 2553 นี้ ที่แมคโนนัลด์ เกษตร-นวมินทร์ ตั้งแต่เวลา 21.00น. เป็นต้นไป

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 2 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    พอดีจะขอนัดนอกรอบเจอเพื่อนๆ กันซักหน่อย ที่แมคโนนัลด์ นวมินทร์ซิตี้ อเวนิว ริมถนนเกษตร-นวมินทร์ เวลา 21.00น. เป็นต้นไป เบื้องต้นจะนัดพูดคุยกันเรื่องกิจกรรมที่จะจัดในทริประยองปลายเดือนนี้นะครับ และก็พูดคุยกับเรื่องสัพเพเหระเรื่องอื่น ไปดูว่ารถใครแอบมีทำอะไรเพิ่มมาบ้าง อิอิ สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ สมาชิกกำลังจะใหม่ มาได้หมดครับ ไม่ได้คุยกานนานแระ มาเจอกันนะครับเพื่อนๆ เท่าที่รู้ว่าไปแน่ๆแล้วตอนนี้มี ผม พี่หนุ่ม จิ๊บ พี่ยอด พี่อาร์ม ครับ

ปล. โดยวันนี้ สำหรับคนที่จะพักค้างคืนทริประยอง ผมจะขอเก็บเงินค่าที่พักล่วงหน้าสำหรับคนที่จะค้างคืนในทริประยองด้วยนะครับในวันนี้

สำหรับข้อมูลเรื่องที่พัก ตามด้านล่างนี้เลยครับ

พักกันที่โรงแรมปาล์มมาลี บีช นะครับ (http://www.palmeraiebeachhotel.com/) เป็นโรงแรมริมหาดส่วนตัว ห้องนึงนอนได้ 2 คน มีอาหารฟรี 2 ท่านต่อ 1 ห้องนะครับ เค้าลดราคาให้เรา 50% แระ เหลือห้องละ 1600 บาทนะครับ เราจะพักกัน 1 คืนคือคืนวันเสาร์ที่ 27 มีนาคม 2553 นะครับ ดังนั้น ผมอยากจะให้พวกเราช่วยโอนเงินจ่ายเงินค่าที่พักมาให้ผมก่อน ภายในวันอาทิตย์ที่ 7 มีนาคมนะครับ เพราะผมต้องเอาเงินไปจ่ายให้ทางเค้าในวันที่ 8 นี้อะครับ รายชื่อคนที่ต้องจ่ายตังค์ มีดังนี้นะครับ

1. โจ้+จ่ายแล้ว
    2. จิ๊บ+จ่ายแล้ว
    3. ชิ้ว+จ่ายแล้ว
    4. พี่ที+จ่ายแล้ว
    5. พี่นัด+จ่ายแล้ว
    6. พี่หนุ่ม+จ่ายแล้ว
    7. พี่ยอด+จ่ายแล้ว
    8. พี่บอย
    9. พี่ไปป์
    10. พี่บอย เพื่อนพี่ยอด+จ่ายแล้ว
    11. พี่ซันนี่ GTO+จ่ายแล้ว
    12. พี่เอ็ดดี้ GTO+จ่ายแล้ว
    13. พี่กิ๊ก FTO+จ่ายแล้ว
    14. พี่นุ SLK+จ่ายแล้ว
    15. พี่โจ๊ก GTO+EVO VIII+จ่ายแล้ว

แล้วเจอกันครับเพื่อนๆ;);)

แก้ไขล่าสุด: 9 มีนาคม 2010
  2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ใครที่สนใจพักเพิ่ม รบกวนแจ้งผมด้วยนะครับ ผมจะได้แจ้งทางโรงแรมเพื่อของจองห้องพักเเพิ่มครับ

3. pookpui

1,304
    6
    38
    ยังไงวันเสาร์นี้มาเจอกันนะครับ

4. แล้วจะมีหนังสือ ไปกับเราป่าวครับ ทริปนี้

5. pookpui

1,304
    6
    38
    สัปดาห์หน้าน่าจะรู้อะครับ ตอนนี้ผมยังไม่ได้คุยกับทางนู้นต่อเลย เพราะว่ามันต้องจัดโปรแกรม ส่งไปให้เค้าดูชัดเจน ตอนนี้ที่พักมีชัดเจนแระ จำนวนคนเด๊ยววันจันทร์ก็น่าจะชัดเจนแระ ก็เหลือแต่กิจกรรมที่จะทำกัน อันนี้มาคุยกันวันเสาร์นี้ครับ ดังนั้นคิดว่าประมาณวันจันทร์หรือวันอังคารที่จะถึงนี้คงได้ส่ง plan ไปให้เค้าดู แล้วคงได้คำตอบหลังจากนั้นเลยอะครับพี่ยอด

ปล. ช่วงนี้เว็บกำลังปรับปรุง อาจจะโหลดกันช้าๆ หน่อย ทำให้หลายคนอาจไม่ได้เข้ามาอ่าน ยังไงเพื่อนๆ ที่อ่าน ฝากบอกต่อๆ เพื่อนๆ ด้วยกันเองอีกทีด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

6. absolutfreak

absolutfreak New Member Member

123
    0
    0
    ตามไปดึกๆได้มั้ยครับ แบบว่าเล่นบาสเลิกกว่าจะกลับก็เกือบห้าทุ่มครับ แล้วต้องผ่านตรงนั้นพอดีเลย

โทรตามได้ครับ 0850655554

7. pookpui

1,304
    6
    38
    มาเลยครับ เพราะตอนห้าทุ่ม ก็ยังนั่งกันอยู่แน่นอนครับ มาดูสาวๆ นักเรียน นักศึกษาน่ารักๆ ผมไปมาเสาร์ที่แล้ว เด็กนักเรียนนักศึกษาน่ารักๆ มานั่งทำรายงานกันเต็มเลย อิอิอิ

8. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    จูงใจหน้าดูเลยนะโจ้:D เดี๋ยวถ้าไม่ขึ้นไปขอนแก่นจะแวะไปนะ ถ้าไปไม่ได้เดี๋ยวโทรบอก :D อยากไปช่วยน้องๆ
    ทำรายงานอ่ะ 555

9. pookpui

1,304
    6
    38
    ขอบคุณครับพี่บอย คนนี้เดินทางทั่วไทย ท่องไปทั่วโลกจริงๆ

10. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    อามไปสี่ทุ่มคร้าบๆๆๆๆๆ

11. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    ไปหาตอนตี2กว่าๆได้ปาว ผับกว่าจะเลิกก็ดึกและ เด๋วจะลองโทรเช็คกับโจ้ล่ะกันนะ

12. pookpui

1,304
    6
    38
    ขอบคุณทุกๆคนที่มาพูดคุยกันที่แมคนะครับ ผมทยอยอัพเดตคนที่จ่ายตังค์แล้วนะครับ ยังไงเตรียมรถกันให้พร้อมนะครับเพื่อนๆ อิอิอิ

แก้ไขล่าสุด: 7 มีนาคม 2010
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้