ลูกหมากกันโครงหลัง ตรงรุ่น หาซื้อได้ที่ไหนบ้าง.....

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย EK0785, 11 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EK0785

EK0785 New Member Member

77
    5
    0
    ใครเคยเปลี่ยนลูกหมากกันโครงหลัง ตรงรุ่น ไปแล้วบ้างคับ หาซื้อได้ที่ไหน ของผมเริ่มไปแล้ว หรือว่าต้องเอาไปเทียบตามร้านขายอะไหล่คับ ช่วยตอบด้วยคับ

2. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ตัว sir หรอครับ YSC วังหิน เลยครับ น่าจะมี

ถ้า Type R จ้างร้านทำเอาก็ได้ครับ พอๆกัน

3. noomth

noomth New Member Member

314
    26
    0
    อะไหล่ บางตัว ไม่จำเป็นต้องใช้ ตรงรุ่น ก็ได้คับ
    ถอด ออก เอาไปเทียบ ตามร้านอะไหล่ เทียบหาตัวที่ มุมลูกหมากตรงกัน ก็ใช้ได้คับ
    ขาสั้น-ยาว กว่ากัน นิดหน่อย ใส่ได้คับ

ชอบของแท้ เบิก YSC/ลาดพร้าว ส.รุ่งโรจน์/วรจักร มีคับ แต่แพงมาก

4. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    เคยลองถามที่ ysc ราคาเกีอบ 2000 แนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้