อยากรู้ว่ามี GPS สำหรับ PC หรือ Notebook ไหม?

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Ea"RT"h, 2 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    อยากทราบว่ามีโปรแกรม GPS ที่แสดงผลบน PC หรือ Notebook บ้างหรือเปล่า

2. Wataru@SE101

Wataru@SE101 New Member Member

252
    10
    0
    มีครับ ก็พวกที่เป็นExternal GPS ไปซื้อตัวรับสัญญาณ แล้วลง map ใน note book ก็ใช้ได้เหมือนกัครับ

จะบอกว่าซื้อมาแต่ไม่เคยได้ใช้เล๊ยยยย,....ย

3. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0

External GPS หาซื้อที่ไหน แล้วราคาเท่าไหร่ครับ

4. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    Ext.GPS หาซื้อได้ตามมาบุญครอง ฟอร์จูน หรือย่านที่ขายอุปกรณ์IT+โทรศัพท์เลยครับ

ราคาไม่แพง ประมาณ1500-4000 อยู่ที่ว่าจะให้ชิพรุ่นไหน อย่างต่ำๆควรจะซื้อที่เปนSurf III นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้