สมาชิกใหม่คร้าบ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย puwich, 21 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. puwich

puwich New Member Member

7
    1
    0
    สวัสดีทุกคนคร้าบ....ผมปอครับ ก็เพิ่งสมัครครับผม ถ้าอย่างไรก็ฝากตัวด้วยน่ะครับ หรือถ้ามีบัญหาเกี่ยวกับเครื่องจักรหรือชิ้นส่วนเครื่องจักรยินดีให้คำแยะยำ ครับเพราะทำเกี่ยวกับด้านนี้ครับพอรู้งูๆปลา๐ตั้งแต่เครื่องปดขนมถึงเครื่อง จักรแบบระบบสายพานการผลิตที่มีเครื่องplcและrobotครับ หรืออาจจะแนะนำบริษัทหรือหาชิ้นส่วนอะไหล่เครื่องจักรราคาถูกกว่าปกติจาก ต่างประเทศได้น่ะครับ อ้อไม่คิดค่าให้คำปรึกษาและแนะนำครับผม (ปกติคิดนน่ะครับ)แต่ขอแค่เป็นปัญหาของสมาชิกในคลับน่ะครับแบบว่าเพื่อนที่ อื่นฝากมาหรือรบกวนมาไม่ได้ครับเพราะอย่างให้คำแนะนำเฉพาะกลุ่มนี้น่ะครับ อ้อ..ถ้าจะให้ออกแบบก็ได้น่ะครับแต่ไม่เอาแบบว่างานฟรีแต่นั่งคิด2เดือนน่ะ ครับเอาแค่ประมาณนั่งคิด5-10วันก็พอครับเหมือนข้อแม้แรกน่ะครับไม่คิดเงิน แต่ไม่เอางานฝากน่ะครับ 555555 :)

2. puwich

puwich New Member Member

7
    1
    0
    อ้อ...ธรรมดา ออน msn ตลอดน่ะครับเครื่องไม่เคยปิดครับถ้าทักแล้วไม่ตอบฝากข้อความไว้ได้น่ะครับผม

3. bigbom69

bigbom69 New Member Member

1,245
    6
    0
    คำแยะยำ มันเป็นไงอ่ะคับ ยังไงก้อยินดีต้อนรับค๊าบบบบ

4. CSspeed [ boy89 ]

CSspeed [ boy89 ] New Member Member

2,509
    3
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ บอยครับ อยู่จรัญฯ 22 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้