มาแว้วๆ !!! ภาพบรรยากาศ "มิตติ้งอิ่มบุญ" ClubNX (6-2-53)

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย photo_boya, 6 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    จากน้ำใจของชาว ClubNX ที่รวบรวม ของอุปโภค บริโภค

และยอดเงินบริจาค 3,293.25 บาท

ไปมอบให้กับ "บ้านเด็กตาบอดผู้พิการซ้ำซ้อน" เราก็มีภาพมาฝากเช่นเคย

เชิญแวะชม ตามอัธยาศัยครับ :D

2. photo_boya

926
    0
    0
    น้องๆ ที่เราได้ไปเยี่ยม

3. photo_boya

926
    0
    0
    ภาพปิดท้ายก่อนกลับครับ

4. photo_boya

926
    0
    0
    ภาพปิดท้ายกระทู้จริงๆครับ

เรียกน้ำย่อยตอนดึกๆ

5. 9likk_100nx

9likk_100nx New Member Member

19
    0
    0
    ถ้ามีโอกาส ขอไปด้วยคนนะครับ แต่มันไกลไปนิด 300 กว่าโลอ่ะครับ

6. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    อิ่มบุญจริงๆครับ คิดถึงสมาชิกเก่าทุกท่าน
    เพิ่งมาทราบข่าวไปทำบุญกันเมื่อเย็นวาน เสียดายมากๆๆๆ

7. photo_boya

926
    0
    0
    แอบไปดูรูปมิ้ติ้งของ EX Club ที่เราไปเจอที่บ้านเด็กพิการซ้ำซ้อนครับ

http://pumpuppy.multiply.com/photos/album/29#

แค่โลโก้ไม่เหมือน แต่สีเสื้อเราเหมือนกัน (ดำ-แดง) น่าจะเข้ากันได้กับสาว EX Club นะครับ อิอิ

8. Gtirnx

Gtirnx Member Member

116
    1
    18
    เสื้อใหม่ อิ่มบุญด้วย แจ่มมาก ครับ

9. chatchawat

chatchawat New Member Member

103
    0
    0
    สั่งเสื้อเพิ่ม ได้ป่าวครับ
    สีขาว XL 1 ตัว แล้วก็เอา size เล็กสุดของเด็ก ประมาณ 5 ขวบ ( ถ้ามี 1 ครับ )
    โทรบอกด้วยนะ 084-2111151 เอครับ
    งานหน้าเจอกันอีกนะครับเพื่อนๆๆ
    เสียดายที่ไม่ได้ไปดื่มน้ำจับเลี้ยงด้วย 5555 โอกาสหน้าคงไม่พลาด

---------- Post added at 21:31:05 ---------- Previous post was at 21:30:27 ----------

สั่งเสื้อเพิ่ม ได้ป่าวครับ
    สีขาว XL 1 ตัว แล้วก็เอา size เล็กสุดของเด็ก ประมาณ 5 ขวบ ( ถ้ามี 1 ครับ )
    โทรบอกด้วยนะ 084-2111151 เอครับ
    งานหน้าเจอกันอีกนะครับเพื่อนๆๆ
    เสียดายที่ไม่ได้ไปดื่มน้ำจับเลี้ยงด้วย 5555 โอกาสหน้าคงไม่พลาด

10. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ขอบคุณครับผม

11. keacha

keacha New Member Member

31
    0
    0
    ต้องขออภัยด้วยที่ไม่ได้ไปติดราชการที่ต้างจังหวัดเสียดายจัง

12. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    โทดทีครับ
    ไม่ได้ไปติดงาน
    เซ่งเลยอะ
    พี่บอยผมไม่ว่างเลยอะเด่ว
    ถ้าว่างผมโทรหานะ

13. photo_boya

926
    0
    0
    9likk_100nx
    มาค้าง กทม. สักคืน สิครับ

chit
    ว่างๆก็มานะครับ(ผมก็สมาชิกใหม่ แต่น่าจะเคยเจอ รอบมิตติ้งที่ร้าน ชบา หมูกะทะครับ)

chatchawat
    พี่เอครับ เรื่องเสื้อผมคงไม่ทำแล้วครับ เพราะว่าทำเท่าจำนวนที่สั่งในตอนแรกครับ ไม่ได้ทำเพื่อไว้
    จะทำใหม่อีกครั้ง คงปีหน้าละครับ

tee_nx
    ขอคุณพี่เช่นกันครับ สำหรับอะไหล่

keacha
    เบี้ยวๆๆๆๆนัด ส่วนเสื้อเดี่ยวผมค่อยแวะเอาไปให้ที่บ้านก็ได้พี่

first0049
    ว่างๆก็มาเอาเสื้อด้วยนะ หรือจะให้ส่ง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 กุมภาพันธ์ 2010
  14. newsjew

newsjew New Member Member

32
    0
    0
    พี่วีครับเอารูปที่กล้องพี่มาลงบ้างสิครับ

15. photo_boya

926
    0
    0
    ^
    ^
    รออยู่เหมือนกันครับ

16. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
  17. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
  18. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ขอบคุณครับ

19. photo_boya

926
    0
    0
    รถนำขบวนเท่ห์มากครับ

ส่วนคันที่ห็นแต่หน้าแว๊บๆๆ มุมนี้เจ๋งครับ

ขอบคุณครับ

20. newsjew

newsjew New Member Member

32
    0
    0
    ชอบชุดกันชนกับลิ้นหน้าของรถพี่วีกับพี่ตี๋จัง สวยโคตร

21. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    อิอิอิ เห็นรูปตัวเองแล้วขำมากเรยค้าบ ไอ้ตอนกะลังวิ่งมาเนี่ย 555
    ต้องขอบคุณพี่วี กะพี่บอยด้วยนะค้าบ ที่เปนตากล้องให้อ่ะคับ
    เลยไม่มีรูปพี่บอยเลย พี่วีก็มีนิดๆ เด่วคราวหน้าจะพยายามเอากล้องไปมั่งคับ
    จะได้ถ่ายภาพตากล้องกลับมั่ง ไม่งั้นเด่วไม่มีรุปมั่งเรยนะค้าบ เหอๆๆๆ

ไว้คราวหน้ามืทกันอีกนะค้าบบบ ^ ^

---------- Post added at 21:11:16 ---------- Previous post was at 21:11:00 ----------

อิอิอิ เห็นรูปตัวเองแล้วขำมากเรยค้าบ ไอ้ตอนกะลังวิ่งมาเนี่ย 555
    ต้องขอบคุณพี่วี กะพี่บอยด้วยนะค้าบ ที่เปนตากล้องให้อ่ะคับ
    เลยไม่มีรูปพี่บอยเลย พี่วีก็มีนิดๆ เด่วคราวหน้าจะพยายามเอากล้องไปมั่งคับ
    จะได้ถ่ายภาพตากล้องกลับมั่ง ไม่งั้นเด่วไม่มีรุปมั่งเรยนะค้าบ เหอๆๆๆ

ไว้คราวหน้ามืทกันอีกนะค้าบบบ ^ ^

22. SR20DE@Productive

403
    10
    0
    จัดมาเลย คราวหน้าจะเอากล้องมาอีก เพิ่งมี DSLR ตัวแรกก็จะบ้าเห่อไปสักพักครับ 55

23. SR20DE@Productive

403
    10
    0
    อันนี้ต้องเครดิตพี่อ๊อดครับ แกเป็นคนชี้เป้าให้ผมเมื่อสามปีก่อน ไม่งั้นป่านนี้ผมคงไม่มีทางได้แตะหรอกครับ
    เพราะไม่ว่างไปเดินเซียงกงเลย

24. photo_boya

926
    0
    0
    ใครบอกว่าไม่มีครับ ตอนถ่ายภาพหมู่ไงครับ

25. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    หน้าตาอิ่มบุญทุกท่าน...อิอิ

26. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ดูรูปแล้วนึกว่าตัวเองทำสีผมมาซะอีก

27. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    รบกวนช่างภาพทั้งสองท่านส่งไฟล์รูปแบบ Hi res ให้ทีครับที่เมล์ผมนะ
    [email protected]

28. photo_boya

926
    0
    0
    ได้ครับพี่ แต่ว่า ภาษาอังกฤษ มันแปลว่าอะไรครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้