รถผมพร้อมแล้วนะค๊าบพี่ พร้อมไป track kangkrachan circuit แย้วนะค๊าบ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Vasin Marko Klinpayong, 24 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    รถผมพร้อมแล้วนะค๊าบพี่ พร้อมไป track kangkrachan circuit แย้วนะค๊าบ

1. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    พรี่โกะครับ...อย่าไปพังที่โน้นนะ....ค่าลากมันแพง....อิอิอิ

2. กลับมาโดยปลอยภัยครับ รถประเก็นไอเสียรั่วครับ

3. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    เจ็บนิดหน่อยไกลหัวใจนะ.......อิอิอิ

แต่หัวใจผมก็ยังเจ็บอยู่นะพี่ เสาร์นี้ว่าไงถอยมือถือม่ะเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้