ออฟครับ ขอเป็นสมาชิกใหม่ครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย Mexican VIP, 11 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mexican VIP

Mexican VIP New Member Member

8
    0
    0
    ผมออฟนะครับพอดีเพิ่งได้ ROVER 623 มาเลยอยากมาเป็นสมาชิกในclubด้วย
    ขอศิษย์พี่ทุกท่านชี้แนะด้วย:eek:

2. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    อ้าวพี่ๆอยู่ไหน
    มาต้อนรับสมาชิกใหม่หน่อยเร็ว
    ยินดีต้อนรับครับ
    หนุ่มครับ

3. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม

4. ยินดี...ครับ

ยินดี...ยินดี ครับ Rover Club ได้มีสมาชิกใหม่เพิ่มอีก 1 คน/คัน แล้ว...

5. Mexican VIP

Mexican VIP New Member Member

8
    0
    0
    พี่ๆชื่ออะไรกันบ้างครับ......ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

6. leksuthat

leksuthat New Member Member

71
    0
    0
    welcom to rover นะคร้าบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้