เบาะโยกงับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย anakin_n, 12 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. anakin_n

anakin_n New Member Member

65
    0
    0
    คือโยกทั้งสองตัวเลยครับ ตัวกระบะไม่รู้ว่าจะซ่อมยังไงดีงับ ขับๆนี่โยกกันเป็นเจ้าเลยงับ เคยถอดมาแล้วน่าจะเป็นที่รางครับไม่ไหวครับรางใหม่แพงมากเลยอยากซ่อมเอง ครับ

2. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    UP ไปก่อน ใครพอรู้บ้างเอ่ย...:rolleyes:

3. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    เบาะ เดิม โยก ยาก มาก ...

ถ้า เบาะ แต่ง ... เปลี่ยน ใหม่ เลยครับ .. เอา แท้ๆ .. ไป เลย ..

4. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ตามอีอ้วนไปเลยครับ

5. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    หาเบาะ ใหม่ ครับ
    เห็น เดิมๆ ไม่แพงนะครับ

:)

6. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  7. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    เห็น ที่หน้่าซื้อขาย
    1500 ทั้งชุดหน้าหลัง

---------- Post added at 19:02:10 ---------- Previous post was at 19:01:55 ----------

เห็น ที่หน้่าซื้อขาย
    1500 ทั้งชุดหน้าหลัง

8. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ตามไปดูหน้าซื้อ-ขายเลยคร้าบบบบบบบบบบบบบ

9. anakin_n

65
    0
    0
    ขอบคุณครับ เจอตัวการแล้วเป็นที่รางครับ ร่องรอยการงัดซะเบี้ยวหมดเลย แล้วก็ตัวลูกเหล็กที่อยู่ระหว่างรางเบาะตัวเลื่อนกับตัวที่ยึดกับตัวรถมันหายไปตัวนึง เดี๋ยวกลึงใส่ก็น่าจะหายครับ

10. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ดีใจด้วยที่เจอคับ

11. ABYSS

ABYSS New Member Member

24
    1
    0
    รถผมก็เป็นอยู่เหมือนกัน........:cry:

12. anakin_n

65
    0
    0
    [​IMG][/IMG]มันโยกจากการนั่งดูนะครับ เป็นได้ที่ รางคดเบี้ยว แล้วระหว่างรางตัวยึดกับตัวเลื่อนที่ติดกับเบาะจะมีชุดลูกปืน แล้วก็ได้ตัวที่เป็นเหล็กทรงกระบอกครับ โยกซ้ายขวาน่าจะเป็นที่รางหรือลูกปืน ถ้าหน้าหลังน่าจะเป็นที่เหล็กทรงกระบอกที่อยู่ในลูกปืนเป็นตัวทำให้แน่นระหว่งรางยึดกับรางเลื่อน วันหลังจะถ่ายรูปมาให้ดูครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 กุมภาพันธ์ 2010
  13. anakin_n

65
    0
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้