toku นี้คัยหว่า

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย ปลาย, 31 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ปลาย

ปลาย New Member Member

17
    0
    0
    ชื่อไรงะคับ มีน้อู้จักชื่อปลายหรอ ปากห้อย ป่าวงับ อายุเท่าไหร่:eek:

2. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ผมเหรอ ต๊อกครับ อยู่ club RT เคยรู้จักคนชื่อนี้มั้ยละครับ........

ส่วนปลายคนนั้น...ปากห้อยป่าว......จำไม่ได้น่ะ แต่ตอนนั้น เจ้าน้องปลายคนนั้น เมื่อสักสองปีที่แล้วได้ มังครับ....ชอบแอบเอา sunny ของที่บ้าน มาดริฟเล่นที่สนาม BRC หลัง ซีคอนอ่ะครับ.......ตอนนั้น น้องเค้ายังเรียน ม.ปลายอยู่เลย.... คนเดียวกันปล่าวละครับ

3. ปลาย

17
    0
    0
    5555 มะใช้แย้วล่ะคับผมม.4เอง อิอิ นึกว่าคนู้จักซะอีก คุนพี่มีเล่นmมะคับ ขอเมลหน่อยจิ

4. ปลาย

17
    0
    0
    5555 มะใช้แย้วล่ะคับผมม.4เอง อิอิ นึกว่าคนู้จักซะอีก คุนพี่เล่นmมะคับ ขอเมลหน่อยจิ

5. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    ต็อกเอ้ย ข้ามรุ่นจริงๆ 5555 พี่ต็อกเค้าทะลุเลขสามไปแล้วครับ

6. ปลาย

17
    0
    0
    โหรุ่นใหญ่จัง จ๊ากๆๆๆ แล้วเปลี่ยนecar4g63ทำขับ4นี้เท่าไหร่คับ

7. เอก_ซน

เอก_ซน Guest

0
    0
    0
    แหม่ .... ป๋าต๊อกตู จาตุ๋ยเด็กซะและ อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

8. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0

ไอ้น้องเอก....แซวตรู.....แหยงง่ะ นี่ต้องไปล้างซวย 9 วัด มั้ยเนี่ยยยยยยย....:D

เลขสาม ก็ สามต้นๆน่า..... ไม่เหมือนบางคน........ เลขสี่รึยังก็ไม่รู้:p

9. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    เกินไปแล้วน้อง เด๋วขับชนซะเลย

10. Thew115PowerHaus

Thew115PowerHaus Member VIP

755
    2
    18
    ขอโทดทีนะคับที่เข้ามาแจม ถ้าจำไม่ผิด พี่ช้าง 3 ปลายมะใช่หรอคับ อิอิ

ถ้าล่วงเกินประการใด ขอ ขมา มานะที่นี้ด้วยนะคับ พี่ช้าง อิอิ

11. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    ++

พี่ช้าง 3 ปลาย กั่กๆๆๆๆๆๆ

++

ลูก หนึ่งด้วยนะนั่น อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้