xx รูป meeting EK GROUP NEWYEARS PARTY xx

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย *+*DOME-VTEC *+*, 1 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    รูปมาแล้วครับ สนุกสนานเหมือนเดิม เป็นกันเอง
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ
    ใครไม่มีรูปและมาทีหลังขอโทษด้วยครับ พอเข้า
    ห้องอาหารแล้วไม่ได้ออกมาเลย อาหารอร่อยมาก :)
    เอาบรรยากาศรวมๆไปดูก่อนครับ รูปรถตามไปจ้า
    ประเดิมเลนส์ normal ใหม่สดๆ ร้อนๆ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 กุมภาพันธ์ 2010
  2. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    รูปบรรยากาศสนุกสนานภายในร้านครับ
    mod กำลังตะลึงกับความน่ารักของน้องใหม่ :eek::eek:

โต๊ะลงทะเบียนและการแนะนำตัวของผู้ร่วมงาน

3. *+*DOME-VTEC *+*

2,123
    167
    0
    พี่เคขยันชนแก้วมาก ไม่เคยเหลือสักหยด :eek:

happy birthday พี่ก้องครับ มีความสุขมากๆครับ

4. *+*DOME-VTEC *+*

2,123
    167
    0
    มาดูรูปรถกันต่อบ้างครับ ถ่ายมาคิดว่าเกือบหมดแล้วนะ ถ้ามาทีหลังผมไม่ได้
    ออกไปถ่ายนะครับ ยืนยันอีกที อาหารอร่อยมาก ไม่ลุกจากโต๊ะเลย เอิ้กๆ :D

คันนี้จอดเรียกลูกค้าอยู่หน้าร้านเลย

เบรคสุดๆ

คันนี้ชุดใหญ่ครับ

5. *+*DOME-VTEC *+*

2,123
    167
    0
    ต่อกันเลยครับ

6. *+*DOME-VTEC *+*

2,123
    167
    0
    ถ้ามากันมากกว่านี้อีกนิดหน่อย ที่จอดรถคงไม่พอแน่ครับ

7. *+*DOME-VTEC *+*

2,123
    167
    0
    :D:D:eek::eek::D

มีเธอ..มีฉัน :eek:

Tor @ Tanugi Factory ถูกใจสิ่งนี้
  8. *+*DOME-VTEC *+*

2,123
    167
    0
    รูปใครไม่ถูกใจ ไม่ว่ากันนะ รถจอดชิดกัน ถ่ายยากมาก :)

9. *+*DOME-VTEC *+*

2,123
    167
    0
    ชุดสุดท้ายแล้วครับ ขอบคุณที่เยี่ยมชม ติชมได้
    อย่าลืมนะครับ ใครถ่ายแล้วเอามาโพสครับผม ช่วยกันๆ:eek:

10. Oakz

Oakz New Member Member

284
    20
    0
    ขอบคุณค๊าบบบ ถ่ายรูปสวยมั๊กๆๆ

11. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    ขอบคุณครับ รูปเยอะ บรรยกาศ ดูน่าสนุก
    งานนี้ สมาชิกกี่คน รถกี่คัน ครับเนี่ย

12. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    รูปสวยมากคับโดม ขอบคุณมากคับ

13. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ชอบคุณมากเลยคับ รูปสวยมากมายเลยคับ

14. chao_ek

chao_ek New Member Member

160
    77
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ

15. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    รถสวยๆเต็มไปหมดเลยครับ

เสียดายที่ไม่ได้ไป

16. tomy>>tec>>

tomy>>tec>> New Member Member

742
    35
    0
    ขอบคุณรูปสวยๆครับ

17. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    ชอบ ชอบ .... ขอบคุณนะคับคุณโดม

18. noo-d

noo-d New Member Member

52
    2
    0
    * ตอน แรก ว่า จะ เอา หนู ดี เข้า อู่

* แต่ ว่า พา มา มิต ติ้ง ก่อน ดี กว่า .......[[มันบอก อยากมาหาเพื่อนๆก่อน ]]

* ก็ พา มัน ไป ..ขนาด ไป แป๊ป เดียว ... ยัง สนุก เลย ค่ะ

* ต้อง ขอ อภัย ที่ รีบ กลับ เพราะ ผิด พลาด ทาง เทค นิค เล็ก น้อย T_T"

"

"

"

* กลับ บ้าน,, ตื่น เช้า มา แม็ก ร้าว เลย ...ไม่ รู้ โดน ใคร เล่น ของ ใส่

* ตอน นี้ หนู ดี ... ไป นอน เล่น ที่ อู่ แล้ว -__-"

* ยัง งัย ก็ ...ยิน ดี ที่ ได้ รู้ จัก ทุก ท่าน ค่ะ

* ยัง ทำ ความ รู้ จัก ไม่ ครบ ทุก คน เลย ....โอ กาส หน้า เจอ กัน ค่ะ

ู^_____________________^"

---------- Post added at 21:56:47 ---------- Previous post was at 21:56:31 ----------

* ตอน แรก ว่า จะ เอา หนู ดี เข้า อู่

* แต่ ว่า พา มา มิต ติ้ง ก่อน ดี กว่า .......[[มันบอก อยากมาหาเพื่อนๆก่อน ]]

* ก็ พา มัน ไป ..ขนาด ไป แป๊ป เดียว ... ยัง สนุก เลย ค่ะ

* ต้อง ขอ อภัย ที่ รีบ กลับ เพราะ ผิด พลาด ทาง เทค นิค เล็ก น้อย T_T"

"

"

"

* กลับ บ้าน,, ตื่น เช้า มา แม็ก ร้าว เลย ...ไม่ รู้ โดน ใคร เล่น ของ ใส่

* ตอน นี้ หนู ดี ... ไป นอน เล่น ที่ อู่ แล้ว -__-"

* ยัง งัย ก็ ...ยิน ดี ที่ ได้ รู้ จัก ทุก ท่าน ค่ะ

* ยัง ทำ ความ รู้ จัก ไม่ ครบ ทุก คน เลย ....โอ กาส หน้า เจอ กัน ค่ะ

ู^_____________________^"

19. Future EK 9

Future EK 9 New Member Member

67
    1
    0
    ขอบคุณรูปสวยๆเช่นเคย

WiN_WiN ถูกใจสิ่งนี้
  20. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    ขอบคุณรูปสวยๆคับโดม

21. ASIMO 11

ASIMO 11 New Member Member

275
    34
    0
    รถหล่อ ๆ ถ่ายรูปได้สวยมาก ขอบคุณคับ

22. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    รูปสวยครับโดม
    เลนส์แจ่มจริง ๆ
    เสียดายไม่ได้ไปร่วมด้วย
    ครั้งหน้าเจอกันใหม่ครับ

23. Joy_R96

Joy_R96 New Member Member

56
    16
    0
    อาหารอร่อย ดีคับ ขอบคุณคนหาสถานที่ด้วยนะคับ และรูปสวยๆด้วยนะโดม

24. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ขอบคุณรูปสวยๆ ครับ รถแต่ละคันก็งามๆทั้งนั้น

25. itkuji

itkuji New Member Member

267
    40
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ โดม

26. Pond_Ek

Pond_Ek New Member Member

363
    49
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆคับ

27. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    ถ่ายรูปสวย ชัด รถแต่ละคันถึงๆทั้งนั้น

28. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    ขอบคุณครับสำหรับรูปสวยๆบรรยากาศดีๆ
    เสียดายที่ไม่ทีโอกาศไปด้วย

29. karunyoo_EK

karunyoo_EK New Member Member

167
    21
    0
    รถสวยๆเพียบ
    ถ่ายรูปสวยมากเลยครับ

30. ake ek

ake ek New Member Member

185
    1
    0
    สวยๆๆทั้งนั้นเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้