เหงาจัง ขับ civic coupe อยู่คันเดียวที่ ปัตตานี

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย adam12, 11 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. adam12

adam12 New Member Member

174
    0
    0
    เหงาจัง ขับ civic coupe อยู่คันเดียวที่ ปัตตานี

มีเพื่อนๆ แถวนี้บ้างมั้ยคับ

แนะนำตัวหน่อยคับ

เหงาจิงๆ คับผม: cry::cry::cry::cry:

หาดใหญ่มีอยู่กี่คันคับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

ป.ล แต่ก่อนขับเล่นอยู่ เส้นกาญจนา ฝั่งธน
    แต่ตอนนี้ย้ายกลับมาอยู่บ้านที่ปัตตานี คับผม

**ขอบคุณคับ

2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
  3. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ถ้าทั้งจังหวัดมีอยุ่คันเดียว มันเท่มากมายเลยนะครับ

4. Boonsong Tubtimtong

Boonsong Tubtimtong New Member Member

31
    0
    0
    มีคันเดียวก็เจ๋งดิ...แต่ระวัง "ถังแก๊ส" ที่ฝังอยู่ตามถนนด้วยนะคร๊าบ...:sad::sad::sad:

5. JK_Si

JK_Si New Member Member

196
    1
    0
    สวยอยู่คันเดียวเลยสิ...ครับท่าน แจ๋วจริง!!!

6. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    ไม่ต้องเหงาคับ เด๋วผมจากลับบ้านที่นราธิวาส จาไปเยี่ยมเยือน ช่วงเมษาคับ

คริคริ SI ทั่วไทยยยยยยย

7. adam12

174
    0
    0
    ขอขอบคุณที่ยังมีคนเห็นใจคับ

ถ้ามีอีกก็ดีนะคับ

ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยคับผม

ปล. ถ้ามีมิตติ้งแถวภาคใต้ อย่าลืมกันนะคับ

ขอบคุณจิงๆๆคับ

8. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    แวะมาคุยกันในนี้บ่อยๆก็ช่วยคลายเหงาได้เหมือนกันคับผม อิอิ

9. adam12

174
    0
    0
  10. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ขึ้นมาขับที่ปากน้ำสิครับเด๋วขับเปงเพื่อน

11. ขับตีคู่ไปกับ Humvee หรือ GMC ไปพลาง ๆ ก่อนนะคร้าบ

12. adam12

174
    0
    0
    ถ้ามีโอกาศ เจอกันคับผม

13. lowliness

lowliness New Member Member

2
    0
    1
    โอ้ คันนี้เลย ผมเคยเห็น2ครั้งครับ ขับอยู่ในสายมอ กับที่ปั๊มบางจากครับ
    ผมก็ชอบ Civic SI อยู่เหมือนกันครับ แต่ตอนนี้ยังไม่มีรถเป็นของตัวเองเลย ผมก็คนปัตตานีตั้งแต่กำเนิดแล้วครับ

14. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เข้ามาคุยกับพวกเราเรื่อยๆ มีอะไรก็มาแชร์กัน ไม่เหงาหรอกคะ

15. adam12

174
    0
    0
    ขอบคุณมากๆๆ คับ

แต่วันก่อนเห็นมี อีกคัน ได้แค่ส่วนทาง

สีดำ ป้าย กทม เหมือนกัน

16. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    อยากลงไปขับเปงเพื่อน จังง....แต่ก็ยังหวาดหวั่่นอยู่...:p

..........................มาขับแถวภูเก็ตดิ....si ตรึม...:D:D

17. adam12

174
    0
    0
    จิงดิ ดีจัง

18. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    อยู่ไม่ใกล้ไม่ไกล ภูเก็ตอีกคนคับ ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ

19. adam12

174
    0
    0
  20. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    ..คนนี้น่ะโจรล่าสาวๆๆประจำเกาะ....ถ้ามีเพื่อนสาวๆๆอย่าแนะนำไห้เค้ารุจักเชียวน่ะ..

..................................ปล.เมื่อกี่ไม่ได้ตั้งใจจะกดขอบคุุุุุุุุุุุุุณน่ะเพ่ยอดชาย..แต่ว่ามันกดผิดที่น่ะ
    ....:p:p

21. adam12

174
    0
    0
    นายแน่มาก.....................
    ....................................
    ..............................
    ........................0..0'

22. Supphachai

Supphachai New Member Member

10
    0
    0
    ดีคับชื่อหนุ่มคับ อยู่สงขลา coupe สีดำ
    คันที่สวนทางกันที่ปัตตานี ป้าย กทม. น่าจะเป็นผมเองอะคับ
    ผมไป ปัตตานีบ่อยอะคับ อยู่แถวศาลเจ้าแม่
    ว่างๆแวะทักทายกันบ้างนะคับ ขับมะค่อยเจอพวกเดียวกันเลยเหงาจิงๆ
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ:teeth:

23. adam12

174
    0
    0
    ผนอยู่แถว 15 ห้อง ใกล้ๆๆ กันเลยคับ ผมชื่อดั้ม คับ

24. Supphachai

Supphachai New Member Member

10
    0
    0
    ผมผ่านไปแอบเหล่รถคุณบ่อย
    ไว้ไปปัตตานีอีกเมื่อไหร่จะแวะไปทนท้าย......
    แวะไปทำความรู้จักและขอคำแนะนำหน่อย.....รถแจ๋มจิงๆอยากได้แบบนี้บ้าง:teeth::teeth:

25. adam12

174
    0
    0
    .....ยินดีคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้