มาถอดคำ จากภาพปริศนากันเถอะ!

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย NooM Cobra, 11 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    ลองเล่นดูครับ ถูกหมดไม่มีรางวัลให้นะครับ

2. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    ตอบครับ
    1. ประเทศไทย
    2. ตั้งครรภ์
    3. ถอนคำพูด
    4. ลอยอังคาร
    5. นึกไม่ออกอ่ะ ตอบว่า สิบล้อละกันนะ

3. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    อิอิ ไม่ทันแอบดูตำตอบก็แล้วกัน

4. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    55555+

เข้าใจหาอะไรมาเล่นนะพี่หนุ่ม

5. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    ง่ะ...เก่งอ่ะ
    ผมได้ 2 ข้อเอง

---------- Post added at 10:41:25 ---------- Previous post was at 10:41:10 ----------

ง่ะ...เก่งอ่ะ
    ผมได้ 2 ข้อเอง

6. aek_aya

aek_aya New Member Member

142
    1
    0
    เป็นไงคับ คนอยุธยานี่เก่งมั้ยล่ะคับ โดยปกติแล้วคนอยุธยา เก่งกันทุกคนนะคับ ( ยอเข้าไป คนบ้านเดียวกัน 555..... )

ยอมรับเลยคับ ได้รูปแลกรูปเดียว นอกนั้นแอบดูคำตอบของคุณ Nitcha ทั้งหมดเลย :p

7. SUPER...SUB...!

SUPER...SUB...! New Member Member

571
    13
    0
    กุ๊กกิ๊กดีนะ

ตาหนุ่ม

8. akkakit

akkakit New Member Member

210
    1
    0
    อ่า ผมได้แค่รูปที่ 1 กับ 2 เอง

9. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    หารูปมาถามเก่งจังพี่หนุ่ม เดี๋ยวผมถามมั่งนะ ระหว่างขับรถไปกะเมียสองคนเกิดเหตุการไม่คาดคิดเกิดขึ้นรถเกียร์ดันหลุด
    ขอถามพี่หนุ่มว่าระหว่างเกียร์หลุด กับเกียร์มัว พี่หนุ่มจะกัวอันไหนมากกว่ากัน555
    ขำขำนะป๋าอิอิ

อืม....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้