สวัสดีครับ พี่โรเวอร์ สีเขียว ค่ำคืนบนถ.พระราม3 เมื่อวานครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย City_me_D, 3 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. City_me_D

City_me_D New Member Member

1,249
    15
    0
    ไม่ทราบว่าพี่เมื่อวานได้อยู่ในคลับนี้รึเปล่า (ถ้าไม่ใช่ต้องของอภัยด้วยนะครับ)
    เมื่อวานได้มีการขับคู่กัน ผมขับรถ honda city ได้มีการยืดเส้นยืดสายพอหอมปากหอมคอ
    และได้มีการโบกมือและบีบแตรทักทาย ตามประสาคนชอบความเร็ว ทำให้ผมรู้สึกดีมากครับ
    แต่ที่ผมกลับไปงง ว่า ทำไม โรเวอร์ แรงและวิ่งดีจิงๆครับ ?
    วันนี้ผมลองเข้ามาในบอร์ด ก็หายสงสัยเลยครับเค้าวาง h22 กันแล้ว
    แต่ไม่รู้รถพี่วาง h22 ด้วยรึเปล่า ....ยังไงก็ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ
    ว่างๆมาทานข้าวที่ร้านผมได้นะครับ ...หรือจะจัดมิตติ้งก็ขอเรียนเชิญพี่ๆทุกๆคนด้วยนะครับ
    ถ้ากระทู้ไม่เหมาะสม ก็ลบได้เลยนะครับ....ขอบคุณครับ

2. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ ไม่ไช่ผมครับ ผมขับได้ไม่เร็วนัก ไงเจอผมทักทายบ้าง เรื่องจัดมิดติ้ง จะลองถาม น้องๆดูก่อนน่าจะมีโอกาศสักครั้งร้านสวยมาก ที่ก่อสร้างข้างๆมีฝุ่นลงมาบ้างไหม

ปล. อย่าขับเร็วมาก เป็นห่วง...ใหญ่...

3. leksuthat

leksuthat New Member Member

71
    0
    0
    บี๋รถเทพเปล่าทีไปแข่งกะเค้าหรือว่ากบมือพอง

4. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    ผมเองครับ อัดกับคุณCityขึ้นสะพานพระราม3เลยครับ city แรงอยู่ โดนจี้ตูดเลย สงสัยเครื่องตระกลู B อะเปล่า แต่ก็ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ รถผม H22A Auto โม Rom วันนั้นลากไป8-9000รอบได้ แล้วว่างๆจะแวะไปกินที่ร้านนะครับ บ้านผมอยู่ย่านตลาดพลูนี้เอง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 กุมภาพันธ์ 2010
  5. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    พี่วิทย์นี่เอง

6. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    แล้วบ่นไม่มีน้ำมัน เสาร์นี้ หัวปลาหม้อไฟ รามอินทรานะ

7. City_me_D

City_me_D New Member Member

1,249
    15
    0
    หวัดดีครับ....ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่ รถผม b16a เกียร์ mt จูนกล่อง โมรอม เหมือนกันครับ

8. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    WEWIT VTEC แรงอีกแย้ว555555555

9. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
  10. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    8-9000 รอบ!!!

วิท...
    เบาๆ บ้างนะเพื่อน เป็นห่วง

11. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    8-9000 รอบ!!!

วิท...
    เบาๆ บ้างนะเพื่อน เป็นห่วง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้