ช่วยวิจารณ์แม็กใหม่หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย nonpoint, 10 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nonpoint

nonpoint New Member Member

102
    0
    0
    ได้มาใหม่ครับแปลงเพียบเลย(อยากโชว์) อิอิ:cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กุมภาพันธ์ 2010
  2. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    กว้างกี่นิ้วเนี่ย ออกมานอกรถเชียว แพงไม่ครับ

3. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
  4. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    แบบนี้เค้าเรียกก้านยกใช่ป่าวคับ

5. nonpoint

102
    0
    0
    หน้ากว้าง 7 หลัง 7 แต่อ๊อพ 35 ครับ ก้านยกครับ

6. หล่อเลยครับ...

7. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    สวยดีงับ รุ่น s1ป่าวครับ
    แปลงดุมใส่จานขยาย 320 มม. ด้วยป่ะ เบรคดีขึ้นมั๊ยครับ

แต่รุ่นนี้ถ้าใส่เบรคใหญ่น่าจะติดนะครับ เพราะมันยกไม่ถึงขอบบน

8. nonpoint

102
    0
    0
    ใช่เลยครับคุณโอห์มใช้ดุมพีรูดเจาะห้ารู จานเบรคก้อ runstop 320mm. แปลงเปนห้ารูเหมือนกัน ล้อ w-work s1 ขอบ 17 ตอนแรกอยากใส่ 18 แต่กลัวล้นมากอะครับ ส่วนดุมหลัง เจาะเหมือนกันครับ ส่วนเบรคถ้าผ้าเบรคเต็มๆ ติดขอบแน่นอน ตามที่คุณโอห์มบอกครับ เดี๋ยวค่อยแก้กันต่อไปตอนเปลี่ยนผ้าเบรค ใส่ไปก่อนอยากหล่อ คราวต่อไปเปลี่ยนล้อลายให้เลือกเพียบครับ ส่วนเบรคดีขึ้นมากครับ confirm:sad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้