จอดอยู่ดีๆโดนรถเมล์สอยซะงั้นเซ็งเป็ด

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย AoF_ViGo, 10 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    จอดรถอยู่ที่ทำงานดีๆแม่งถอยยังไงก็ไม่รู้ยับเลย
    แก้มข้างบุบ ฝากระโปรงก็โดนเบียด ยางฉีก ล้อดุ่ง(มันเขาล้อพอดี)
    ดีนะไม่โดนหน้าเฟอร์จูนเพิ่งทำมาด้วย 555

มันมีการลงมาพูดอีกนะว่าเนี่ยมันต้องโดนพักงานเพราะเรื่องนี้
    แหมมันโดนพักงานกูไม่มีรถไปทำงาน
    นั้งรถเมล์สถานเดียว ฮือ!เซ็ง

2. SUPER LIMITED

SUPER LIMITED New Member Privilege

261
    1
    0
    อย่าคิดมากถือว่าฟาดเคราะห์ไปละกันครับ เอออยากถามว่า อ๊อฟเรียนช่างกลสยามด้วยหรือครับ เรียนรุ่นไหน
    ผมก็เรียนที่ช่างกลสยามรุ่น25ครับ แก่ไปหรือปล่าวเนี้ย

---------- Post added at 16:10:24 ---------- Previous post was at 16:10:09 ----------

อย่าคิดมากถือว่าฟาดเคราะห์ไปละกันครับ เอออยากถามว่า อ๊อฟเรียนช่างกลสยามด้วยหรือครับ เรียนรุ่นไหน
    ผมก็เรียนที่ช่างกลสยามรุ่น25ครับ แก่ไปหรือปล่าวเนี้ย

3. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    ฟาดเคราะห์ไปครับ ดีที่ไม่เปนตอนขับครับ

4. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    เช็คปีกนกด้วยนะครับ จะได้เคลมทีเดียว

5. เสียจัยด้วยนะคับ....

6. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    หายไวๆนะครับ

7. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    โอ้ เซ็งเลย

8. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    เคลมเร็วคับ เด๋วก้อหล่อเหมือนเดิม หุหุ

หวัดดีค๊าบ..... รุ่นพี่....

9. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    หายไวๆคับ

10. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ทำใจครับ คราวหลังจอดอู่ดีก่าแบบผม 5555 ไม่มีโดน

11. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ดีนะไม่เป็นอะไรมาก หายไวๆนะครับ ดีนะไฟหน้าไม่โดนนนนน

แต่จอดอู่เเล้วหลังคาเป็นลายสก๊อตอะไม่ไหวนะพี่ กลัว ซันรูฟเสีย แต่ที่ไหนได้ หมดกัน มีคนเขาเเซวมาเมื่อวาน ลูกลุงแก................

---------- Post added at 18:48:57 ---------- Previous post was at 18:48:42 ----------

ดีนะไม่เป็นอะไรมาก หายไวๆนะครับ ดีนะไฟหน้าไม่โดนนนนน

แต่จอดอู่เเล้วหลังคาเป็นลายสก๊อตอะไม่ไหวนะพี่ กลัว ซันรูฟเสีย แต่ที่ไหนได้ หมดกัน มีคนเขาเเซวมาเมื่อวาน ลูกลุงแก................

12. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    เซ็งแทนครับ เข้าใจเวลาไม่มีรถขับครับ

13. แก้มคาร์บอนเลยอ๊อฟ อิอิ

14. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    ไม่เปงไรคับ เดียวก้อหาย

15. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ยังดีนะคับ ที่ไม่เป็นไรมาก
    เดี๋ยวก้อกลับมาหล่อเหมือนเดิมคับ
    รึว่า เผลอ ๆ อาจจะมีอัพสเต็ปไปในตัว
    เพราะว่าในคลับเรา ก้อมีแบบนี้นะคับ
    ผลสุดท้ายออกมาหล่อกว่าเดิมอีก ใครน้าาาาาาาาาาาาาา

16. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    หายไว ๆ คับ ถือว่าสะเดาะเคราะห์ก็แล้วกันคับ

ปล. อุ้ย! มีรุ่นพี่ช่างกลสยามตั้ง2 คน แหนะ..........อิอิ^^

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กุมภาพันธ์ 2010
  17. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    ใจอยากจะเจาะแก้วเคยเห็นอยู่คันแต่ตังมันไม่ตามความคิดเลย ตอนนี้ยังไม่ใด้เอาไปเคลมเลยครับไม่มีรถไปทำงานอะครับเซ็ง

อ่อขอความรู้หน่อยครับพอดีมันชนยางด้วยมันจะเคลมยังไงหว่า เห็นเขียนว่ายาง50% แล้วถ้าเอายี่ห้ออื่นมาให้แล้วมันจะเท่ากันหรอต่อ
    ให้เบอร์เดียวกันก็เหาะ

18. ^Now_HYBRID^

^Now_HYBRID^ New Member Member

4,656
    2
    0
    ฟาดเคราะห์ไปว่ะเพื่อน.....กลับมาหล่อไวไวนะ

19. KIT_TG

KIT_TG New Member Member

83
    1
    0
    เคลมไวๆครับพี่ได้หล่อเหมือนเดิม

20. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    เสียใจด้วยนะครับ หายไวไว

มันไม่น่าโดนแค่พักงานนะนั่น

---------- Post added at 22:28:17 ---------- Previous post was at 22:28:00 ----------

เสียใจด้วยนะครับ หายไวไว

มันไม่น่าโดนแค่พักงานนะนั่น

21. jongjit999

jongjit999 New Member Member

66
    0
    0
    ไม่เป็นไรครับ คนไม่เป็นไรก็ o แล้ว สู้ครับ

22. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    หายไวๆคับ

23. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    เอือมครับ...จอดเฉยๆยังโดน...
    จบช่างกลสยามเหมือนกันครับ...จบ ปวส.ปี41 ไม่รู้เรียกรุ่นอะไร...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 กุมภาพันธ์ 2010
  24. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    เห็นแล้วเซ็งแทนเลยอ่ะคับ

25. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0

น่าจะเป็นเเบบนั้น อะครับ ออฟ แต่ไหนๆๆแล้วเจาะเเก้มเลย อิอิอิอิอิอิ

26. SUPER LIMITED

SUPER LIMITED New Member Privilege

261
    1
    0
    ถ้าจำไม่ผิด50%หมายถึงจ่ายค่ายางแค่ครึ่งนึงของราคายางครับ ผิดพลาดยังไงขออภัยด้วยครับ

27. SUPER LIMITED

261
    1
    0
    แล้วเรียนรุ่นไหนกันมั่งละ

28. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ผู้สนับสนุนการ เขี่ย อย่าง เป็นทางการ........

29. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    เสียใจด้วยนะคับอ๊อฟ
    เด๋วก็หล่อเหมือนเดิมแล้วคับ
    เอ๊ะ...หรือจะหล่อมากกว่าเดิม หุหุ

30. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    เรื่องยางในส่วนของประกันรับผิดชอบ 50% อยู่แล้วคับ เนื่องจากมันมีค่าเสื่อมจากการใช้งาน ที่เหลืออีกครึ่งนึง เจ้าของรถจ่ายเองคับ ในส่วนของยี่ห้อเราสามารถใส่ยี่ห้อเดิมเบอร์เดิมได้เลยคับ

คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วคับ เป็นแต่รถเด๋วก้อหล่อเหมือนเดิม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้