ใส่กระจกแก้มมาแล้ว เลยเอามาให้ชมกัน

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 10 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ใส่มานานแล้วแหละ แต่ยังไม่ได้ลงรูปให้ดูกันเลย พอจะดูได้ป่ะครับพี่น้อง แล้วรอดูสเตปต่อไป อิอิ :D:D:D

2. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    โห......ซุ่มหรอพี่...................หายไปนานโพล่มาอีกทีมีแหล่มเลยนะพี่............อิอิ

3. สวยมากครับ

4. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ดูคลาสสิคดีนะ

5. rv26

rv26 New Member Member

20
    0
    0
    :cool:ชุดยอดเลย golf

6. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    อย่างแหล่มเลยครับพี่น้อง

7. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    สวยงามครับผม

8. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ขอบคุณมากครับ สำหรับคำติชม ตอนนี้รอสเตปต่อไปอยู่ กำลังคิด ๆๆๆ แล้วก็คิด ๆๆๆ อิอิ

9. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ใครเขาซุ่มกัน อ่านมั้งป่าวเอ็งเนี๊ย ว่าแต่ รถเอ็งเหอะ ซุ่มเงียบ(จอดสนิท)เลยนิ เหอะๆๆ ;) ;) ;)

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D:D มันซุ่มจนพังเลยมั้งพี่

11. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    สวยคับ สวย ว่าแต่อันเก่าไปไหนอ่ะยังอยู่ป่าวอ่ะ:D:D:D

12. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    classic มากครับ

สุดยอดเลยเนี่ย :D:cool:

13. audy!

1,075
    2
    0
    สเตปทำสีล้อเรา2คันเมื่อไหร่ดีครับ อิอิ:D:D ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเลยครับ:) แต่ยังใจรักRTอยู่นะครับ:cool:

14. audy!

1,075
    2
    0
    เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาไปได้โคมไฟหน้าแบบเปลี่ยนหลอดมา ใส่หลอดH4เข้าไปช่วยได้เยอะเลยครับ
    ยังรอสเตปซีนอลอยู่ครับผม อิอิ:D:D

15. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ไม่สวยครับ

มีแต่คนชมอิจฉาๆ อิอิอิอิ

16. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    :cry::cry::cry:แหมๆๆๆๆๆเอาเข้าไป...................เข้ากันเป็นปี่เป็นขะลุ่ยเลยนะพี่........ยอมรับครับว่าพังแว้วคร้าบ............เหอะๆๆๆๆๆแงแงแงแงแงแงแงแง..............มีตังก่อนนะจะแรงให้ดู..........เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:cry::cry::cry:

17. golf the zeed

3,808
    7
    38
    สงสัยได้เปิดอู่ชิหายการช่างอีกเป็นแน่แท้ 555+

18. golf the zeed

3,808
    7
    38
    แหม .... อย่าไปคิดอิจฉาเลยแว่น ก็แค่รถเก่าๆ คันนึงเอง ใยจะไปสู้พรีรันเนอร์ได้ล่ะ 555+

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อุตส่าห์เอารูปมาแหย่ขนาดนี้ ยังไม่รีบเอาไปซ่อมอีกนะ จะปล่อยให้มันหญ้าขึ้นรึไง .... มาเสียดายทีหลังไม่ได้นะ เหอ ๆๆ

20. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ตามที่โทรคุยกันนะครับเอ็กซ์ มีลิ้งค์ขายกระจกมองข้างมาฝาก ใส่แบบกลมๆ ข้างประตูก็สวยนะ ลองดูก่อน

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=653557
    :sad:

21. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    :sad: :sad: :sad: :eek:

22. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ตามไปดู และจะไปดูตัวจริงด้วย(ที่เอ็งติดอ่ะ) :rolleyes:

23. audy!

1,075
    2
    0
    อู่นี้ของเค้าดีจริงๆใช่มั้ยครับ เห็นเค้าเรื่องลือกันมานานแล้วอ่ะครับ อิอิอิ:D:D:D:cool:

24. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    สู้ได้สิ เมื่อวานกดกับแท็คซี่ อัลติส ตัวใหม่ แม่งจะ130 ยังขึ้นแม่งไม่ได้เลย

สงสัยต้องเปลี่ยนกรองอากาศและถ้ายังไม่ดีจะเปลี่ยนรถและ:cool:

25. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ชื่อเสีย ...เอ้ย ชื่อเสียง เลื่องลือ ระบือนาม 555+

26. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เอางี้ดิแว่น ..ท้าอัลติสมันวิ่งขึ้นเขาเลย ถ้าแพ้มันอีก เปลี่ยนรถโลดดดดดดดดดดดด ไปเอาลิฟท์แบ๊คกลับมาด่วน 55+

27. audy!

1,075
    2
    0
    โดยเฉพาะเรื่อง เกียร์รึเปล่าครับ รู้สึกว่าช่วงนี้มันจะมัวมัวอ่ะครับ อิอิ:D:D555++

28. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    แหมพี่เราต้องได้ทุกถนนสิ.....ตอนี้กำลังหาสาเหตุอยู่ว่าทำไมรถวิ่งไม่ออกแดกน้ำมัน สงสัยต้องให้น้าเหลิมทำกล่องให้และ :cool:

ปล.เมื่อเช้าลองเติม B5 ของเชลล์ เหมือนจะดีขึ้นแต่ควันก็ดำขึ้นเหมือนกัน ขอโทษพี่น้องชาว2ล้อด้วยนะครับ(บอกว่าอย่าตามตูดดีเซล)

29. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อากาศมันหนาวๆ ก็มีมัวบ้างเป็นของธรรมดาครับ

30. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    รถเอ็งกินน้ำมันเครื่องป่ะแว่น ตรวจน้ำมันเครื่องบ้างเน้อ คิดแต่จะแรงอย่างเดียวเลยเอ็งนิ ;) ;) ;)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้