เรื่องการติดป้ายทะเบียนครับ!!!

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย gotokuji, 9 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gotokuji

gotokuji New Member Member

45
    0
    0
    พี่ครับ ติดป้ายทะเบียนแบบนี้ทำยังไงครับ ใช้กาวหรือว่าอะไรครับ สนใจครับ
    ปล.ขออนุญาตพี่เจ้าของรถด้วยนะครับ ถ้าได้รับคำแนะนำจากพี่ด้วย คงจะเป็นการดีครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. gotokuji

45
    0
    0
    อีกอย่างครับ รถพี่สวยมากครับ

3. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    รถน้องรุจคับ ถ้าเป็นของผมใช้เทปกาว3M แบบเนื้อสีเทาพลาสติกสีแดงคับ ติดซ้อนกันสองชั้นคับ ผ่านไป4ปียังไม่หลุดเลยคับ

4. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    ตามพี่แทงค์ครับ กาว3m ช่วยท่านได้ครับ ม้วนละ 80 กว่าๆๆ คิดมา 4 ปีแล้วครับ

5. Spider-Man

Spider-Man New Member Member

145
    1
    0
    เยี่ยมยอด

6. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    กาว3mคับผมก็ใช้อยู่คับ ม้วนละ80บาท ติดทับสัก2ชั้นอยู่ได้นานไม่หลุดแน่ ยืนยันคับ

7. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    ฝาท้าย DOMANI เนี่ยะ ดูแล้วมี สะเน่ ดีเนอะ
    รถสวย ป้ายสวย แจ่มดีครับ ........

เห็นแล้ว กิเลสขึ้น อีกแระ ครับท่าน

---------- Post added at 22:53:05 ---------- Previous post was at 22:52:46 ----------

ฝาท้าย DOMANI เนี่ยะ ดูแล้วมี สะเน่ ดีเนอะ
    รถสวย ป้ายสวย แจ่มดีครับ ........

เห็นแล้ว กิเลสขึ้น อีกแระ ครับท่าน

8. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
  9. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    กาวสองหน้า 3M คับ

10. love ek lev

love ek lev New Member Member

51
    0
    0
    3M อยู่แน่นอนครับ

11. gotokuji

45
    0
    0
    มันดึงออกยากป่าวครับ ผมกลัวมันหายครับ

12. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    เอาออกก็ใช้ เอนตกปลา รูดออกครับ แต่ระวังบาดนิ้วนะครับ :D:D:D

ถ้าหมายถึงมันหลุดยากป่าว เนี่ยรับรอง ขับ 200 ยังติดแน่นสบบายๆ

13. gotokuji

45
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้