ถาม2ข้อนะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เเฟนคลับnv, 8 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    1ตอนนี้รถมีปัญหาครับคือว่าสัญลักษณ์เบรคมือมันค้างนะครับทำยังงัยถึงจะหายครับ(เป็นๆหายๆครับ)
    2 รบกวนถามราคาพวงมาลัยเดิมสามก้านของnvของใหม่ราคาเท่าไหร่ครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบทุกคำตอบนะครับ

1. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    1.Chack น้ำมันเบรคครับ น้ำมันเบรคพร่องเลยไฟโชว์

2.อันนี้ไม่รู้ลองค้นในกระทู้ราคาอะไหล่ดู

---------- Post added at 22:00:08 ---------- Previous post was at 21:59:51 ----------

1.Chack น้ำมันเบรคครับ น้ำมันเบรคพร่องเลยไฟโชว์

2.อันนี้ไม่รู้ลองค้นในกระทู้ราคาอะไหล่ดู

2. Kc1.6SLX

Kc1.6SLX New Member Member

520
    2
    0
    ตามข้างบนเลย

3. sayon

sayon Member Member

607
    11
    18

ตามนี้เลยชัวร์ๆๆๆ

4. สรุปก็คือต้องเติมนำมันลงไปใหม่ใช่ไหมครับเเล้วต้องไล่นำมันเบรคใหม่ด้วยหรือป่

5. sayon

sayon Member Member

607
    11
    18

เติมอย่างเดียว ให้พอดีขีดบน แล้วสตาร์ทเครื่อง ไฟมานก้อดับแล้ว....:D:D

6. ตามนั้นครับ ส่วนพวงมาลัย ไม่ต้องเอาใหม่ก็ได้คับ ของมือ 2 สภาพดีๆไม่กี่ร้อยคับ ลองถามๆในคลับนี้ดูคับ เผื่อมีใครเก็บไว้ไม่ใช้ ผมก็เพิ่งขายไป

7. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ไปดูที่หน้าซื้อ-ขายเลยครับ เพิ่งมาลงแหมบๆอยู่อัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้