ใครรู้จักอู่ทำฮอนด้าเก่งๆที่พิษณุโลกบ้างครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย nong_kaju, 8 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    คือพอดีที่บ้านผมที่พิษณุโลกมีรถ Honda Accord 88
    อยู่แล้วเกิดมีปัญหาเรื่องเครื่องต้องวางใหม่เลยอยากถามว่าใครที่อยู่ที่พิษณุโลกบ้างหรือ
    รู้จักอู่ที่ทำhondaเก่งๆบ้างขอรายละเอียดเกี่ยวกับอู่หน่อย
    ขอบคุณครับ

2. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    คําถามคําตอบมีอยู่ประมาณหน้า 2 หน้า 3 ลองค้นดูคับ
    ผมว่ิงขึ้นพิษโลกบ่อยๆเคยจดไว้
    แต่ไม่รู้เก็บไว้ไหน

---------- Post added at 10:32:37 ---------- Previous post was at 10:32:22 ----------

คําถามคําตอบมีอยู่ประมาณหน้า 2 หน้า 3 ลองค้นดูคับ
    ผมว่ิงขึ้นพิษโลกบ่อยๆเคยจดไว้
    แต่ไม่รู้เก็บไว้ไหน

3. Jessy_EK

Jessy_EK New Member Member

184
    0
    0
    เอาใจช่วยนะครับ คนพิษณุโลกเหมือนกันครับ

4. ไม่มีใครรู้เลยเหรอ

5. love ek

love ek New Member Member

299
    0
    0
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=650387
    ลองดูครับเป็นทางเลือก เห็นในเวปพิษณุโลกเค้าแนะนำไว้ แต่ผมก็ยังไม่เคยใช้บริการนะครับ

6. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    มีอู่ honda อยู่ ตรงข้ามกับอู่ช่างแกละ

เริ่มต้น ก้อคงต้องหาอู่ช่างแกละให้เจอก่อน

7. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ไม่มีใครรู้จักอู่ที่ทำฮอนด้าเก่งๆเลยหรอครับ

8. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    เห็นฮอนด้าโซนนั้นเค้าเอาไปทำที่ อู่ช่างโต สุโขทัยกันนะคับ เห็นว่า ทำฮอนด้าแหล่มๆเลย

9. wing_back

wing_back New Member Member

63
    0
    0
    ลองไปอู่พยนต์การช่างดูครับตรงข้ามกับอู่ช่างแกะ
    คนในพื้นที่เค้ารู้จักดีครับอู่นี้ ที่สำคัญ ค่าแรงถูกมากครับ
    081-5331287 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้