SR20VE NeoVVL ขอความช่วยเหลือ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Crybaby, 8 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    หลังจากวางเครื่องมาเรียบร้อยโรงเรียน ป๋าพี ก็เรียบร้อยดีเหลืออีกอย่างนึงจะขอความช่วยเหลือ
    จากพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ว่าไอ้ที่ในรูปเนี่ยจะไปทำที่ไหนดี :D

2. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    ถามอีนังตาม ก็ไม่รู้เรื่องเพราะตอนได้รถมาเค้าทำมาเรียบร้อยแล้ว
    P11 คงไม่มีปัญหาเพราะมันคงพอดี แต่ R11 นี่ดิ เป็นอย่างที่เห็น
    ขอคำแนะนำเป็น ชื่อร้านและพิกัดมาเลยนะครับจะเป็นพระคุณอย่างสูงเพราะไม่มีเวลาวิ่งหาอ่ะครับ
    เอาแบบวิ่งเข้าไปทำเลยจะแหล่มมาก ขอบคุณล่วงหน้า ^_^

3. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    เรื่องนี้พี่กอล์ฟน่าจะช่วยได้นะพี่เอ

4. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ตัดไม้ + หุ้มหนัง ตามร้านเครื่องเสียงน่าจะไม่กี่ตัง

5. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    อันนี้ผมทำจากผ้ายืด เอามาขึงโครงไม้แล้วทาเรซิ่น แล้วก็โป้วๆ ขัดๆ

6. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    คว้านใหญ่ไปหน่อยเหรอครับเอ..55555
    ....กอล์ฟ........หน้ารถดุดีจัง........./B]

7. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ยาวตัด สั้นต่อ ไม่พอซื้อใหม่ 55555
    เปนผมนะทุบๆๆๆๆๆ ตัดๆๆๆๆๆ ดัดๆๆๆๆ แปลงๆๆๆๆ จนมันลงไปพอดีอ่ะ 555 ล้อเล่นนะก๊าบบบบ

8. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0

ชอบหน้าดุๆ ก็อย่าขายรถซิคับพี่โจ .........เสียดาย

9. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    สวยเลยครับขออนุญาตเอาแบบไปให้ช่างดูนะครับผม

10. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ตอนนี้ก้อยังใช้อยู่ครับกอล์ฟ...........ขับP11แล้วไปขับมาร์ช...มันหลอนๆเหมือนพร้อมจะกลิ้งยังงัยก็ไม่รู้....55555..........เด๋วขอเวลาบูรณะปฏิสังขรณ์ใหม่อีกซักนี้ดนึง............ไม่ได้ตกแต่งอารัยมาเป็นปีแล้ว............ถ้าจาเข้ากรุงเทพฯอาจจะแวะมารบกวนให้ดูเครื่องให้หน่อยนะครับ.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้