ไฟเพดานกลางรถไม่ติดครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย invoice, 8 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. invoice

invoice New Member Member

36
    0
    0
    รบกวนพี่ๆหน่อยครับว่าฟิวของไฟเพดานอยู่ตรงไหนครับแล้วดูยังไงว่าเป็นฟิวของไฟเพดาน พอดีอยู่ดีๆก้อไม่ติดเปลี่ยนหลอดใหม่ก้อไม่ติดครับให้คนรู้จักเขาดูเขาบอกว่าให้ดูที่ฟิวแต่ไม่รู้ว่าฟิวอยู่ตรงไหนครับแล้วฟิวสีอะไรครับเลยต้องรบกวนพี่หน่อยครับขอบคุณครับ

2. Sam_EK

Sam_EK New Member Member

22
    0
    0
    ลองเช็คฟิวส์ครับ กล่องฟิวส์อยู่ใต้กระโปรงหน้าติดกับ Battery จำไม่ได้แล้วว่าตัวใหน แต่มีไม่กี่ตัวละครับ เคยเป็นและเปลี่ยนหาย ขอให้โชคดีครับ

3. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ตามข้างบนเลยครับ

4. invoice

36
    0
    0
    ขอคุณมากครับสำหรับข้อมูลเดี๋ยวจะลองทำครับขอบคุณครับ

5. invoice

36
    0
    0
    เปิดดูที่ใต้ฝากระโปรงหน้าแล้วครับฟิวเพียบเลยไม่รู้ว่าตัวไหนครับรบกวนผู้รู้หน่อยครับขอบขคุณครับ

6. invoice

36
    0
    0
    เจอแล้วครับ ตัวแรกซ้ายมือที่ใต้ฝากระโปรงหน้าครับฟิวขาดครับเปลี่ยนฟิวปุ๊ปไฟติดปั๊ปเลยครับ

7. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    เยี่ยมคับ ค่อยๆหา จิบไอ้ที่มันเย็นๆไปด้วยเดี๋ยวก็เจอเอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้