~ เรียนเชิญพี่ๆ เพื่อนๆ Happy Birth Day 12 เมย. ให้ พี่ต๊อก(toku) ค่ะ~

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย extrajeab, 12 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. extrajeab

extrajeab New Member Lady Member

1,354
    511
    0
    Happy Birth Day นะคะ :) :p

มีความสุขมากๆ..แก่อีกปีแล้ว...:D

ขับรถระวัง..ซุกซนระวังเอดส์ค่ะ:p :p :D

2. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ มีเงินเติมน้ำมันไปเที่ยวทุกวันเลย

3. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    อ้าวก็ HBD ไปตั้งหลายวันแล้ว พึ่งเกิดวันนี้เองเหรอ
    ยังไง ก็ขอให้มีความสุขมากมากนะน้อง ทุกอย่างที่ต้องการขอให้ได้ทั้งหมด :)

4. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    แก่ขึ้นอีกปีแล้วนะพี่ต๊อก อิอิ

5. Kong_omac

Kong_omac Member VIP

73
    2
    8
    HBD ป๋า ปีนี้ 45 ยัง?

6. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ็HBD ครับพี่ต็อก มีความสุขมากๆครับ

7. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    HBDครับพี่ต๊อค

8. Mr.Dolla

Mr.Dolla New Member Member

141
    1
    0
    ขอให้หล่อขึ้นหล่อขึ้น รวยขึ้น รวยขึ้นครับ :cool:

9. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    สุขสันต์วันเกิด ขอให้มีความสุขหลายๆเด้อ

10. extrajeab

extrajeab New Member Lady Member

1,354
    511
    0
    คุณป๋าต๊อก..

ยังไม่เข้าบอร์ดนี้อีก.. สงสัยไปฉลองวันแก่ซะเพลิน :p:p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 เมษายน 2007
  11. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    แก่แล้วจริงๆ

12. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    โอ้ยยยยยยย ขอบคุณคร้าบบบบ กราบ งามๆ........ขอบคุณทุกๆคำอวยพรเลยน่ะคร้าบบบบบบบบ

แล้วก็ ขอให้ทุกๆคนมีความสุขกาย สบายใจเช่นเดียวกันน่ะคร้าบบบบ

13. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    HBD คร๊าคุณพี่ที่ร๊าก อิอิ ​

14. extrajeab

1,354
    511
    0
    ตกลงเลี้ยงที่ไหนคะเนี่ย..:p :p

15. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0

..................อ่า...... เลี้ยงที่...อ่า ...???..???..... เลี้ยงไปแล้วววว กลับไปเลี้ยงที่บ้าน ที่ใต้มาแล้วละจ้า.....

เด๋วเสาร์-อาทิตย์นี้เข้ากทม..... จะเลี้ยงอีกดีมั้ยเนี่ย.... เจี๊ยบอยากให้เลี้ยงที่ไหนละ...ว่ามาเลยย :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้