พี่ๆครับใครอยู่แถวบางบัวทองมั้งครับมีเรื่องปรึกษาครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย PUVIGO@HLC, 7 กุมภาพันธ์ 2010

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    พี่ท่านใดที่อยู่แถวบางบัวทองพอจะรู้จักร้านอุดมทรัพย์ ออโต้โมบิล มั้งใหมครับ
    ถ้ามีผมอยากโทรปรึกษาอะครับ ขอบคุณครับ

2. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    ไม่ได้อยู่แถวนั้น แล้วก็ไม่รู้จักซะด้วยซิปุ๊
    รอข้างล่างละกัน

---------- Post added at 22:19:13 ---------- Previous post was at 22:18:46 ----------

ไม่ได้อยู่แถวนั้น แล้วก็ไม่รู้จักซะด้วยซิปุ๊
    รอข้างล่างละกัน

3. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ตามมาบอกว่า.........................................................................................
    .............................................................................................................
    .............................................................................................................
    ..............................................................................................................
    ..............................................................................................................

ผมก็ไม่รู้จัก อิอิ

รอคนข้างล่างตอบนะ

4. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    ชัดเจนคราฟ

ว่าแต่ว่าร้านไรหรา

อิอิอิ

.....

5. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ไม่ทราบคร้าบบบบบบ

6. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    คนทราบไม่มาตอบล่ะ
    ผมก็ไม่ทราบคับ

---------- Post added at 00:43:39 ---------- Previous post was at 00:43:24 ----------

คนทราบไม่มาตอบล่ะ
    ผมก็ไม่ทราบคับ

7. PUVIGO@HLC

640
    10
    0
    โฮ่มีแต่คนแถวนั้นเอะอิๆขอคุณคาบ

8. พี่อยู่พระประแดงอะ ปุ๊ เหอ เหอ

9. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ผมอยู่ไร่ขิงอ่ะคับ

10. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ผมอยู่อำนาจเจริญ

11. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ผมอยู่คับมีอะไรใหช่วยคับ แต่ร้านผมไม่รู้จักนะ

12. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    จะทำไรอ่าครับ.....

13. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    จาถอยของแต่งหรอครับ

14. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อัฟ ครับ

15. PUVIGO@HLC

640
    10
    0
    จบข่าวคับเคลียแล้วอิๆขอบคุณคับ

16. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    เรียบร้อยแล้วหรือยังครับ

17. PUVIGO@HLC

640
    10
    0
    ขอบคุณพี่ พี่โจ้ นนท์ = joe_non และ พี่สม ครับที่ให้คำปรึกษาครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 กุมภาพันธ์ 2010
  18. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    มีอะไรอะครับบบบ

พี่โจ้ มีสาระด้วยหรือ อิอิอิอิอิ ล้อเล่นครับ พี่เขามีสาระสำหรับผมเสมอ ถ้าไม่เมาาาาาาาาาาาาาา

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้