ขอบคุนพี่ไก่ที่ให้ความรู้ จากnv4e

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย wavegif, 7 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wavegif

wavegif New Member Member

37
    1
    0
    ขอบคุนพี่ไก่มากคับที่ให้ความรู้เล็กๆน้อยๆกับผม พี่คุยเป็นกันเองดีมาก แต่พี่ช่วยผมอย่างนึงได้มะคับ
    ช่วยเอาสีฟ้าออกมาวิ่งให้ดูหน่อยจะได้ไหมอิอิ อยากเห็นรถพี่มากๆ
    อยากลองนั่งด้วยอิอิ

2. wavegif

37
    1
    0
    เสียดายที่รถผมมีปัญหาแค่กล้วยๆแต่แก้ไขไม่ทัน อยากเอารถไปวิ่งมาก
    ไม่ได้ออกมาตื้ดแทบจะเดือนแล้วจะขาดใจอิอิ
    ไม่ได้ตื้ดแต่ได้ดูก้อยังดี คืนนี้เจอกันนะคับพี่ไก่

3. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
  4. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0
    :D:D .. เอาแบบถูกกฎหมายนะ เมื่อไหร่มีงานมิ๊ตติ้งที่สนาม ตามไปได้เลยครับ เดี๋ยวให้ลองขับเลย ก่อนเปลี่ยนสเต็บ .. :D:D .. NV วาง 4E เทอร์โบ ไม่มีกล่อง ทำยังไงถึงวิ่ง 13.xx วิ ได้ ช่วยให้ความรู้เพื่อนๆๆ ที่อยากวางตัวนี้ด้วย ..

5. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    4เม็ดพันสามวิ่งสิบสาม แจ่มเลย...:D

น้องฟ้าของพี่ไก่มี project อีกแล้วเหรอครับ...อิๆ...:D

6. Takumi9

Takumi9 New Member Member

97
    2
    0
    รออยู่เหมือนกัน อยากวิ่งใจจะขาดแล้ว

7. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    จะแรงกันใหญ่อีกแล้ว..

อิจฉาจริงๆ

8. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0

:D .. เปลี่ยนเทอร์โบเป็น 07 25G สะสมของครบหมดแล้ว แต่ยังไม่มีตังไปใส่ คิดว่าอีกซัก1ปีคงได้ใส่ ช่วงนี้เมียไม่เผลอ จิ๊กเงินยากมาก 5555555

9. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ไม่แปลกจัยเลยที่พี่ไก่ชอบ....................หอย......................อิอิ

10. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    โหพี่ไก่ มันวิ่งได้จิงๆอ่ะเหรอ งั้นพรุ่งนี้ไม่เล่นsr และ เอาตัวนี้ดีกว่า ว่าแต่มันวางยากป่ะอ่ะ

11. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    ไปวันไหนโทรบอกกันด้วยนะครับ

ว่าจะให้ไอ เจ้า เปา มันเอาอีโว ไปลง Track ซะหน่อย ลีลามานานละ

nv 4E คันนี้ แรงดีครับ เคยเจอวิ่งสุขา 3 อยู่พักนึง ที่มากับ Stralet สีเหลือง ๆ ใช่ป่าวเอ่ย

12. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    คันนี้เค้าวิ่งดีจริงครับ อิอิ

13. มันก็ต้องใส่โบใหญ่ แต่ดันไม่มีกล่องจูน แล้วมานจะจูนยังไงหล่ะพี่ นั่นดิ่ หรือมีอีกอย่าง ก็ยืมกล่องพี่ไง

14. wavegif

37
    1
    0
    ใช่แล้ว

ใช่คับผมไปกับสตาเรจสีส้มผ่านมานานแล้ว เกือบครึ่งปีแล้วมั้งอิอิ

15. singcoohteam

5,303
    108
    0
    เจอตรงไหนต้องวิ่งห่างๆไว้ดีกว่าเราอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้