มีอู่คุณภาพโดยช่างซ่อม Nissan โดยเฉพาะมาแนะนำกันคับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย danai_666, 7 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. danai_666

danai_666 New Member Member

8
    0
    0
    มีอู่คุณภาพดี ๆ มาให้พวกพี่ ๆ ลองเข้าไปใช้บริการกันคับราคาไม่แพงและบริการเป็นกันเองพอดีช่างออกมาจากศูนย์นิสสันอยู่ในซอยลาดพร้าว 101 เคยเป็นช่างซ่อมอยู่อู่ช่างเกรียติลาดพร้าวมาก่อน (ซ่อม A32, A33) แต่ตอนนี้ออกมาเปิดอู่เองจึงอยากให้ลองเข้ามาใช้บริการกันดูรถมีปัญหาอะไรลองโทรปรึกษากันได้

ชื่อช่างวิทย์ เบอร์โทร 081-7712508
    ปล.บอกว่ามาจากเว็ป Presea หรือว่าหนุ่มก้อได้คับที่ขับ A32 สีทองแนะนำมาผมไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับที่อู่นะคับแต่อยากให้สมาชิกได้อู่ที่ไว้ใจได้ไว้คอยบริการกันคับ คราวหน้าจะถ่ายรูปที่อู่และช่างมาให้ดูเพื่อไว้เป็นทางเลือกนะคับ
    ขอบคุณมากคับ:peace::peace::peace::peace::peace::peace:

2. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    ไว้มาเปิดสาขาใกล้ๆ ดอนเมืองมั่งดิ
    แถวนี้ไม่รู้จะไปทำที่ไหนเลยอ่ะ

3. 2.2vtec

2.2vtec New Member Member

65
    0
    0
    ผมเคยไปใช้บริการมาครับใช้ได้เลยครับถ้าเป็น nissan มีเครื่องวิเคราะห์ด้วยครับเช็คไม่มั่ว

4. danai_666

8
    0
    0
    เวลาเช็คเครื่องยนต์ต้องใช้ตัว consult คับเมื่องั้นเช็คอาการรถไม่ชัวร์จะทำให้การแก้ปัญหาไม่ถูกจุด ถ้ายังไงลองโทรสอบถามอาการรถได้นะคับเป็นกันเองดี

5. danai_666

8
    0
    0
    ลองใช้บริการดูคับ ขออนุญาติอัพหน่อยคับ

6. Rungnapa

Rungnapa New Member Member

3
    0
    0
    กำลังหาร้านทำช่วงล่างอยู่พอดี ขอบคุณครับ

7. danai_666

8
    0
    0
    ลองโทรเข้าไปปรึกษาดูดก่อนก็ได้นะคับ ราคาย่อมเยาว์สมเหตุสมผล

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้