ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมงาน AWD HYPER DRAG

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย kittio, 22 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนงาน AWD HY PER DRAG จนผ่านและจบไปด้วยดีแม้จะมีอุปสรรค ขลุขลักทั้งเลื่อนจัดงาน ทั้งนาฬิกาเสีย แถมวันแข่ง อากาศร้อนสุดดดทีนนน แต่ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทั้งชาว Mitsu และ Subaru ก็ยังรอ และสู้ไม่ถอย โดยคงมีทั้งสมหวังและผิดหวังไปกันบ้าง ก็ค่อยว่ากันใหม่งานหน้านะครับ

งานจะเกิดขึ้นไม่ได้ ถ้าไม่มี ผู้สนับสนุน และผู้ดำเนินงาน ประสานงานทุกๆท่านครับ

1. พี่บัง ครับ เจ้าของงานที่ให้เราไปวิ่ง ให้เราวิ่งจนจบงานเราจริงๆโดยไม่มีรายการแทรก ถึงแม้เวลาจะเลื่อนออกมาทับงานหลัก ขอบคุณมากๆครับ
    2. พี่ โอ๊ต Time Deco เจ้าประจำกับ นาฬิกาสวยๆครับ (ท่านใดที่ได้รับรางวัลไปเดี๋ยวจะติดต่อกลับไปครับ)
    3. พี่บั๋น The 40 สำหรับของรางวัล เหล้าและ บัตรทานอาหารจากทางร้าน
    4. พี่ ต๋าวววว ผู้สนับสนุน รางวัลใหญ่ Samsung TV LCD 40นิ้ว
    5. พี่บี จาก Mortor Track ที่เอา CD มาแจกกันอย่างทั่วถึงในงานครับ
    6. พี่ อัต National Break เอาบัตรฟรีตั้งศูนย์ถ่วงล้อมาให้ครับ
    7 พี่ โอ๋ Evolution Thailand จัดรถ ตรวจสภาพตั้งแต่ เริ่ม จน จบ ครับ อึดมากๆๆ
    8. พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกๆคนที่มาร่วมงานครับ

ผลการแข่งขันจะโพสให้พรุ่งนี้นะครับ โดยทุกคันที่วิ่งจะมีเวลาให้หมดทุกรอบทุกรัน ตอนควอลิฟายด์รุ่นแบรกเก๊ตก็มีให้ครับ

2. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    เสียดายอดไป
    ขอบคุณผู้จัดทุกท่าน โดยเฉพาะพี่โอแม่งานหลักเลยครับ

3. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ที่ต้องขอบคุณที่สุดคือผู้จัดครับ เพราะถ้าไม่มี(พี่โอ,พี่หนึ่ง,พี่โอ๋)ผู้จัดและทีมงาน ก็ไม่มีงานให้เราได้วิ่งกันครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 มีนาคม 2010
  4. WHITE GANDAM

WHITE GANDAM New Member Member

130
    8
    0
    ขอขอบคุนพี่โอ พี่โอ๋พัทยา และทีมงานทุกท่านที่ให้เราได้มีงานดีดีอย่างนี้ครับ
    (โดยเฉพาะพี่โอ๋ พัทยาแดดร้อนมาก แต่อึดสุดดดดดด)

5. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    หารูปตัวเองไม่เจอเลย
    :cry::cry:

6. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ว่าจะโพสต์พอดี พอดีพี่โอโพสต์ก่อน
    เลยขอเสริมหน่อยครับ
    ขอบคุณเท่าที่นึกออก เพราะวันนั้นต้องวิ่งประสานงานทุกกลุ่มจริงๆครับ บางเต้นท์ก็ลืมทักยังมีครับ 555...

ขอบคุณ STAFF ทุกท่าน ทั้งศิษย์ปัจจุบันและศิษย์เก่า ทั้งฝั่งซู และ ฝั่งอีโว
    ที่ร่วมมือกันจนงาน AWD Hpyer Drag 2010 สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี

เบื้องหลังความสำเร็จครั้งนี้ มีรายนามดังนี้ครับ
    1. พี่โอ EvoTh/MitsuSport *** แม่งานฝั่ง Evolution
    2. พี่หนึ่ง Siam Subaru Society SSS ** แม่งานฝั่ง Subaru
    3. ประทีป+คุณวรรณ เจ้าหน้าที่งานทะเบียนคนสวย EvoTh
    4. พี่โพดและแฟนพี่โพด จาก K45 มาช่วยงานทะเบียน
    5. พี่บัง อดิศักดิ์ มะสอ / ผู้จัดเสาร์3 BDA ทุ่มเวลาและทีมSTAFFทั้งหมดให้สนับสนุนรายการเรา100%
    6. อาจาร์ยเต้ย ดูแลปัญหาต่างๆ
    7. พี่ตุ๋ย MitsuSport
    8. พี่แก้ว Mitsu Only
    9. พี่โหน่ง Take Off MotorSports
    10. เจ้าโต้ง พิเซษฐ์ ถนัดใช้ปืน Take Off MotorSports
    11. เก่ง อิม / KENG SERVICE ***คนนี้ใจจริงๆครับ เซอร์วิสเพื่อนๆที่รถเสียทั้งวัน
    12. พี่ทวี อู่ทวียายนยนต์
    13. เจ้าแจ็ค One Point + ช่างเอิบ(เซอร์วิสเพื่อนๆที่รถเสียเช่นกัน)
    14. น้องหมู SITT TURBO
    15. พี่ต่าย + พี่บอย(รถบ้านชลบุรี) + พี่กอบชัย และเพื่อนๆน้องๆกลุ่มAWD CHONBURI กลุ่มนี้รถสวย+สุดจริงๆครับ
    16. ปุ๊ก RP2 และ SY
    17. พี่ญา RalliArt พระราม9 / Protect E.C.U.
    18. บอย และอาจาร์ยไผ่ AWD ถนนจันทร์
    19. พี่แม็ค MACTEC
    20. น้องเบียร์ EvoTh / STAFF หน้าเส้น
    21. ต๊อก EvoTh / STAFF หน้าเส้น
    22. คุณอู Evo4 EvoTh / STAFF หน้าเส้น
    23. พี่โอ๋ SCB EvoTh / STAFF หน้าเส้น
    24. น้องดิว EvoTh / STAFF หน้าเส้น
    25. พี่ยี๊+น้องทริกเกอร์ ช่วยจับฉลาก
    26. พี่อรรถ National Brake
    27. พี่ช้าง VNS Transports
    28. เพื่อนๆสมาชิกทุกคนใน Evolution Thailand
    29. เพื่อนๆสมาชิกทุกคนใน Siam Subaru Society ( STAFF ฝั่งซูทุกท่าน)
    30. เพื่อนๆจากกลุ่ม Club 4G (ขอบคุณทั้งผู้ร่วมงานและกองเชียร์ทุกท่าน)
    31. เพื่อนๆจากกลุ่ม MLRT และ คุณปู Evo123Coner (ขอบคุณทั้งผู้ร่วมงานและกองเชียร์ทุกท่าน)
    32. ช่างภาพทุกท่านทั้งอาชีพและสมัครเล่น และ สื่อมวลชนทุกฉบับ ที่ช่วย ปชส.งาน
    33. ทีมงานรายการ Extreme Life
    34. กองเชียร์ และ ผู้ที่ไม่ได้เอ่ยนามทุกท่านครับ *** วันนั้นเดินทักทายได้ไม่หมดจริงๆครับ เยอะมากครับ
    35. เพื่อนจาก SIAM SPEED
    36. เพื่อนๆจาก Absolute Garage
    37. พี่เล็ก Test & Service ** ทำรถเสร็จรอวิ่งแล้ว 3 คันครับ แต่จูนเนอร์ไปตปท.กลับมาไม่ทัน
    38. เพื่อนๆจาก อู่พี่ตู่บางซื่อ
    39. เพื่อนๆจาก Lancer Club

สปอร์เซอร์ใจดี มีรายนามดังนี้ครับ
    1. พี่โอ๊ต นาฬิกา TimeDeco
    2. พี่บี / พี่ดิน / ป้าอ้อ คนสวย / น้องเบียร์ Motor Track
    3. พี่บั๋น Siam Subaru Society SSS / ร้าน The40 ถนนศรีนครินทร์
    4. พี่ ต๋าว ผู้สนับสนุน รางวัลใหญ่ Samsung TV LCD 40นิ้ว
    5. พี่ อัต National Break เอาบัตรฟรีตั้งศูนย์ถ่วงล้อมาให้ครับ
    6. พี่บัง อดิศักดิ์ / อาจาร์ยเต้ย เอื้อเฟื้อสนามในแบบมิตรภาพ
    7. พี่ชนิทนร์ สนาม Bangkok Drag Avenue
    8. www.Racingweb.net
    9. www.Mitsusport.com
    10. www.siamsubaru.com
    11. บริษัท ที.ซี. ฟาร์มาซูทิคัล จำกัด (เครื่องดื่มกระทิงแดง) / อนุมัติสปอร์เซฮร์ผลิตภัณฑ์แล้ว แต่ผมไม่มีเวลาดำเนินการต่อ เลยติดไว้ก่อน ไว้งานหน้าครับ

*** ช่วยกันอดหนุนสปอน์ฌซอร์ของเราเพื่อจะได้มีกำไรมาสนับสนุนงานหน้าครับ :cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 มีนาคม 2010
  7. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    มี Comment ติ+ชม งาน AWD Hyper Drag2010 สามารถติ+ชมได้นะครับ
    รับฟังทุกความคิดเห็นครับ

Comment จาก ปุ๊ก RP2 ;
    แนะนำว่ารุ่น OPEN วิ่ง 2RUN น้อยไปหน่อย เพราะเครื่อง+ยาง ยังร้อนไม่เต็มที่ น่าจะจัดQualify 3 run และนำมาประกบคู่ชิงอีกครั้ง
    เลยเอาอีโวเทามาวิ่งคันเดียว ความจริงตั้งใจจะเอาColtดำลงด้วย แต่มาวิ่งRUN2 ไม่ทัน

Comment จาก แจ็ค One Point ;
    แนะนำว่ารุ่น OPEN วิ่ง 2RUN น้อยไปหน่อย เพราะเครื่อง+ยาง ยังร้อนไม่เต็มที่ เช่นกัน
    เพราะวันงาน แจ็คนึกว่าวิ่งมากกว่า 2 RUN จึงทำให้RUNสุดท้ายยังไม่ได้ใส่เต็มที่ และ ยิงNOSแค่เกียร์เดียว เพราะกะเซฟรถไว้แลกอีกRUN
    จึงยังไม่ได้เห็นเลขตัวเดียวในช่วงงานAWD Hyperของเราครับ

Comment จาก เก่ง KENG Service ;
    ฝากขอโทษทุกท่านด้วย เพราะรถมีปัญหาจริงๆครับ

เอาไว้เราจะรับไว้ปรับปรุงกันใหม่งานหน้าครับ

8. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ติชม พ่อมาร์ชหน่อย

พี่โหน่งชวนกินเหล้าเมื่อวานไม่ไป
    เอา บัตร นกป. ไปไหนว่ะ 5555.....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 มีนาคม 2010
  9. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    อยากไปใจจะขาด แต่รถก็ไม่เสร็จ แถมต้องไปรับพ่อที่สนามบินอีก เจอรถ Evo 6 ถึง 2 คันจอดที่จอดรถสนามบินดอนเมืองด้วย

อดอยาก ขาดการเสพมาซึ่งรถซิ่งอย่างแรง

10. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ขอบคุณทีมผู้จัดทุกคนเช่นกันครับ ดีใจที่ได้ไปอีกครั้ง ผมไม่ได้ไปสนามนี้มาเกือบสามปี เห็นแทรค เห็นพี่แก้ววิ่ง เห็นโต้ง ได้ยินเสียงเครื่องรอบสูง ๆ ได้กลิ่นอ๊อกเทน คิดถึงบรรยากาศแดร๊กสมัยก่อนมาก เสียดายรถไม่สมบูรณ์
    แต่นี้ไปจะลองศึกษาเซอร์กิตมั่ง หวังว่าคงมันและอบอุ่นเหมือนเดิม

โอ๋ นายแจ๋วมาก สี่ห้าปีที่แล้วเป็นงัย วันนี้ก็เป็นเหมือนเดิม นับถือ ๆ แล้วเจอกันที่มอเตอร์เอ็กซ์โปครับ

11. Bank Evo

Bank Evo New Member Member

79
    1
    0
    ขอบคุนผู้จัดงานนะครับ อยากให้มีงานแบบนี้อีกครับ............+

12. Ball evo7

Ball evo7 New Member Member

81
    0
    0
    เสียดายจัง อยู่ไม่จบงาน

13. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ขอบคุณทุกๆคน เลยคับ งาน สนุกๆแบบนี้ อยากให้มีบ่อยๆจัง

ตั้งแต่ขับอีโวมา เห็นวันนั้นและ เยอะสุดๆแล้วคับ

มันส์มาก แถมคุ้มคับบบบบบบบบบ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:48:34 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:48:20 ----------

ขอบคุณทุกๆคน เลยคับ งาน สนุกๆแบบนี้ อยากให้มีบ่อยๆจัง

ตั้งแต่ขับอีโวมา เห็นวันนั้นและ เยอะสุดๆแล้วคับ

มันส์มาก แถมคุ้มคับบบบบบบบบบ

14. ju4

ju4 New Member Member

145
    2
    0
    ไม่เคยไป ไม่เคนเห็น ไปงานนี้ได้ครบ กะว่าจะลง แต่กลัวพัง งานหน้าไม่แน่ พี่โอ๋อึดจริงๆครับ แดดร้อน มีอุปสรรคพอควร แต่พี่ๆทุกคนก็ช่วยกันจนผ่าน มันส์จริงๆครับ

15. phu@gods

phu@gods New Member VIP

98
    1
    0
    งานสนุกมากครับ เสียดายรถชิงพังในช่วงซ้อมไปก่อน ต้องขอโทษทุกๆท่านด้วยนะครับ ที่รถพังในTrack เลยทำให้เสียเวลากันครับ

16. NuchyRacing

NuchyRacing New Member VIP Racer

303
    14
    0
    งานสนุกมากค่ะ ขอบคุณผู้จัด และ สปอนเซอร์ทุกราย ที่ทำให้มีงานดีๆแบบนี้ขึ้นมา

ตอนแรกนึกว่าจะได้เลื่อนวันแข่งซะอีก เพราะนาฬิกากว่าจะเสร็จนานมากๆ

นึกว่ารุ่นเลดี้จะยุบซะแล้ว

หวังว่าจะมีงานดีๆแบบนี้อีกนะค่ะ

17. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    งานนี้มีอุปสรรคมากมาย เลื่อนมาก็แล้ว วันแข่งนาฟิกายังเสียอีก แต่ก็ผ่านลุล่วงไปด้วยดี สนุกมากครับ ขอบคุณผู้มีส่วนเกี่ยวข้องทุกคนอีกครั้ง

18. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    สนุกมากครับ ขอบคุณทีมงานทุกคนครับ

19. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    น่าเสียดายคับที่ไม่ได้ไปงานพลาดจริงๆคับ แต่ขอขอบคุณพี่ๆน้องๆทุกๆท่านที่ช่วยให้งานนี้ผ่านไปด้วยดีคับ งานหน้าจะไม่พลาดอีกแล้วคับ
    ปล. ถ้ามีโอกาสอยากให้กลับไปจัดที่แก่งกระจานคับ ชอบโค้งเยอะอ่ะคับ พี่โอและพี่โอ๋

20. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    ขอบคุณ Team งานทุกท่านครับที่จัดงานนี้ขึ้นมา เเละเหนื่อยกันมากๆ สนุกครับ เเม้ผมรถเสีย ยังสนุกเลยนะ

งานนี้ โอ๋ ตัวดำไปเลยครับ สงสัยต้องไปขัดผิว อาบน้ำเเบบว่าขัดชุดใหญ่เลยมั้ง ถึงจะกลับมาเหมือนเดิม

ดูรูปนี้เเล้วกัน มุดหัวเข้าไปในรถเพื่อนเพื่อตรวจสอบความปลอดภัย

โอก็เหนื่อยมากมาย เห็นเเล้ว อืม....หน้าให้บัตรไปอาบน้ำจัง

หนึ่งก็เหมือนกัน ดูเค้านั่งดิ

เเละทีมงานทุกคน ก็เหนื่อย ร้อนกันมากมาย

เสียดายที่ ไอ้เจ้าตัวปัญหา (รูปข้างล่าง) เลยก่อยไปนิดนึง

21. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ต้องตรบมือดังให้ พี่โอและพี่หนึ่งก่อนครับ เพราะเป็นแม่งานกำหนดรูปแบบงานทั้งหมด
    ผมแค่เป็นผู้ตาม ประสานงานเพิ่มเติม ดูแลในส่วนถนัดเท่านั้นครับ
    เพราะประสบการณ์ในสนามแดร๊กเป็นสิบๆปี อะไรที่จะดันให้งานออกมาดีได้ ผมดันให้หมดครับ
    ถ้าจัดตามกำหนดการเดิมที่ประสานงานไว้เดือนที่แล้วได้ รถ+สื่อ จะเยอะมากกว่านี้อีกเท่าตัวครับ

เมื่อก่อนทำทีมแข่งลง Super Car Thailand กัน หนักกว่านี้มากครับพี่ต่าย
    ทั้งฝน ทั้งแดด 1 Race 4 วันเต็มๆ เรื่องตัวดำในสนามเป็นเรื่องปกติสำหรับผม :cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 มีนาคม 2010
  22. deathscy

deathscy New Member Member

225
    1
    0
    เป็นงานที่น่าไปมากๆ ครับ แต่ผมก็พลาดไปอย่างน่าเสียดาย
    ขอบคุณทุกท่านที่จัดงานดีดีแบบนี้ขึ้นมาครับ
    ขอบคุณช่างภาพทุกท่านที่โพสให้คนพลาดงานอย่างผมได้ชมผ่านทางบอร์ดทุกๆ บอร์ดเพื่อนบ้าน

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 15:47:55 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 15:47:30 ----------

เป็นงานที่น่าไปมากๆ ครับ แต่ผมก็พลาดไปอย่างน่าเสียดาย
    ขอบคุณทุกท่านที่จัดงานดีดีแบบนี้ขึ้นมาครับ
    ขอบคุณช่างภาพทุกท่านที่โพสให้คนพลาดงานอย่างผมได้ชมผ่านทางบอร์ดทุกๆ บอร์ดเพื่อนบ้าน

23. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0
    รายชื่อ คนที่ได้รับรางวัลจากการจับฉลากได้ แต่ไม่ได้ไปร่วมงานครับ

1. Ken TheBlitz
    2.โบ๊ต CBS

3.ธนากร EVO3 ทะเบียน 4152
    4.ไพทูรณ์ EVO4 ทะเบียน 1448
    5.สราวุธ Colt

ใครได้อะไรก็ติดต่อมาทางผมล่ะกันครับ ไม่สามารถ ออกอากาศได้

หนึ่ง = 08-1777-7221

ส่วน ท่านใด ที่มีความประสงค์จะขอเงินคืน ทางผู้จัดได้คุยกันแล้วครับว่าไม่สามารถคืนให้ได้ครับ ถ้าคนไหน ขอคืนก่อนวันงานจะเริ่ม หรือก่อนจะมีการจับฉลาก ก็ยินดีคืนให้ครับ เพราะปรกติแล้ว ตามที่จัดงาน AWD HYPER มาหลายครั้งนี้ ช่วงของการจับฉลาก ถ้าคนไหนไม่ได้อยู่ ในห้องประชุมที่มีการจับฉลาก เราก็จะ ทำการจับใหม่ คนที่จับได้ไม่อยู่ก็อดไปครับ
    แต่งาน AWD HYPER DRAG ครั้งนี้ มีข้อยกเว้น จากการเลื่อนวันในครั้งแรก เลยให้สิทะ ทุกๆคนที่จ่ายเงินมาแล้ว แต่ไม่เอาเงินคืน แต่ไม่สามารถมาร่วมงานได้ครับ

กำหนดติดต่อขอรับ ได้ถึงวันที่ 31 มีนาคม นี้ น่ะครับ
    จึงแจ้งมาเพื่อทราบครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 มีนาคม 2010
  24. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    ขอบคุณที่มีงานดีๆแบบนี้ ครับ รู้สึกผิดมากมายที่ไม่ค่อยได้ช่วยอะไรเลย น่าจะทำอะไรให้คลับมากกว่านี้ ขอแก้ตัวงานหน้า ครับ

25. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    เวลาวิ่งกันได้เท่าไหร่อ่ะครับ อยากรู้อ่ะ

26. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    อยากรู้เวลาเหมือนกันคับพี่ๆ ว่าเวลาของแต่ละรุ่นเป็นไงบ้างคับ

27. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ให้เลขาฯ ไป scan ผลอยู่ เดี๋ยวช่วงเย็นๆ ลงให้ครับ

28. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ตกลงงานนี้ต้องควักเนื้อเองอีกเปล่าครับพี่โอ

รุ่น Open ดีสุด 10.1 Sec. โดย แจ็ค Garage Complete (รถแจ็คยังใส่ไม่เต็ม เพราะคิดว่าจะมีวิ่งRUN3 อีกรัน) / มีรถเฟรมพี่ทวีอีกคัน แต่เสียดายไม่เห็นเวลา เพราะรถมีปัญหาก่อนครับ
    รุ่น Upgrade ดีสุด ผมจำไม่ได้ว่า10ปลายหรือ11ต้น จำไม่ผิดน่าจะรถอู่แจ็คเช่นกัน
    รุ่น STD. ดีสุด 12.35มั้ง น้องหมายเลข102ที่มาสมัครคันสุดท้ายเลย

ผลเป็นทางการรอพี่โอดีกว่าครับ

29. borner

borner New Member Member

804
    0
    0
    ขอบคุณพวกพี่ๆทุกคนนะคับ ตอนแรกนึกว่างานจะล่มซะแล้ว

30. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    อายเวลาจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้