ประกาศ ; กฎและกติกา ในการแข่งขัน AWD HYPER DRAG 2010 / รายชื่อผู้เข้าร่วมแข่งขัน สมัครผ่านชมรมEvo Th

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 6 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    Evolution Thailand , Siam Subaru Society และ MitsuSport จะร่วมกันจัดงานแข่งขันประเภทระยะสั้น 402 m ในงาน AWD HYPER DRAG ครั้งที่ 1 ในวันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2553 ที่สนาม Bangkok Drag Avenue คลอง 5 เวลา 12.00-18.00น.
    โดยมีวัตถุประสงค์ เพื่อสนับสนุนการแข่งรถยนต์ในสนามแข่ง รวมถึงเพื่อสร้างความสามัคคีในกลุ่ม AWD

รายละเอียดรุ่นแข่งขัน มีดังต่อไปนี้

แบรกเก๊ต 18 วินาที / แพ้คัดออก รอบชิง 2ใน 3
    แบรกเก๊ต 15 วินาที / แพ้คัดออก รอบชิง 2ใน 3
    แบรกเก๊ต 14 วินาที / แพ้คัดออก รอบชิง 2ใน 3
    แบรกเก๊ต 13 วินาที / แพ้คัดออก รอบชิง 2ใน 3
    รุ่น AWD Standard Turbo เทอร์โบเดิม (รถสภาพเดิมๆ และต้องมีแอร์)
    รุ่น AWD Upgrade Turbo เทอร์โบแต่ง (รถสภาพเดิมๆ และต้องมีแอร์)
    รุ่น Open Unlimited โอเพ่น
    รุ่น AWD Lady (ขั้นต่ำ 4 คัน) / แพ้คัดออก รอบชิง 2ใน 3

ค่าสมัคร 600 บาท เหมาวิ่งได้ทุกรุ่น

กติกาพื้นฐาน
    1) รถแข่งลงรุ่น Std turbo แล้ว ไม่สามารถลงแข่ง รุ่น upgrade turbo ได้ ยกเว้นได้อันดับ 1-3 ของรุ่น อนุญาตให้ลงได้โดยขึ้นอยู่กับดุลยพินิจของเจ้าของรถ ไม่บังคับครับ เช่นเดียวกันกับรุ่น upgrade turbo อนุญาตให้เฉพาะอันดับ 1-3 ลงโอเพ่นได้ครับ
    2) เฉพาะรุ่น std turbo กับ upgrade turbo อนุญาติ เฉพาะยางเรเดียลตามกฎ AWD Hyper @ Bangsaen นะครับ ส่วนรุ่นแบรกเก๊ตและ open ใส่ยางอะไรก็ได้ครับ
    3) upgrade turbo ต้องมีแอร์ อุปกรณ์ถายในครบ และเป็นยางเรเดียลนะครับ
    กรณีภายในไม่ครบ อนุญาตแค่ขาดเบาะหลัง แต่พวกแผงข้างประตูและอย่างอื่นต้องครบนะครับ
    4) เมื่อนักแข่งทุกท่านอยู่ใน Track ต้องสวมหมวกกันน็อค , รองเท้าหุ้มส้น และติดหมายเลขแข่งขัน+สติกเกอร์สปอนเซอร์ผู้สนับสนุนรายการให้เรียบร้อยทุกครั้ง จึงจะมีสิทธิ์ทำการแข่งขันได้
    นักแข่งท่านใดที่ไม่สวมอุปกรณ์ป้องกันภัย ไม่สามารถอนุญาตให้ทำการแข่งขันได้
    5) รถที่เข้าทำการแข่งขันทุกคัน ตัวถังต้องมีสภาพสมบูรณ์ปลอดภัย และ ต้องเข้ารับการตรวจสภาพความพร้อมของรถและตัวผู้เข้าแข่งขันจากกรรมการสนามก่อน
    6) หากตรวจพบรถที่เข้าแข่งขันกับหมายเลขไม่ตรงกัน กรรมการจะตัดสิทธิ์การแข่งขันทันที
    7) ดุลพินิจการตัดสินของกรรมการ ถือเป็นที่สิ้นสุด

หมายเหตุ
    1. ศิษย์เก่า Evo Imp Le Colt ถ้าจะมาแจมโดยรถขับ 2 อนุญาตให้ลงในรุ่นแบรกเก๊ตได้ ค่าสมัคร 600 เช่นกัน
    2. รางวัลใกล้ .00 ที่สุด รับนาฬิกาจาก TimeDeco และ บัตรนวดเพื่อสุขภาพไปเลย

*** ย้ำ นะครับ เมื่อรถที่เข้าแข่งทุกคันจะเข้าใน TRACK ต้องปฏิบัติดังนี้
    1. นักแข่งทุกท่านต้องมี หมวกกันน็อค + รองเท้าหุ้มส้น
    2. ต้องติดสติกเกอร์สปอนเซอร์ และ หมายเลขแข่งขัน ให้ครบถ้วน ขณะทำการแข่งขัน
    3. ยางระบุประเภท ที่ใช้ชื่อทางการตลาดว่าประเภท เรเดียล ครับ
    4. ปฏิบัติตามกฎข้อบังคับเรื่องความปลอดภัยของทางสนาม อย่างเคร่งครัดครับ
    5. ฟังสรุปคำชี้แจ้งเรื่องกฎกติกาการแข่งขัน ของแต่ละรุ่น จากกรรมการสนาม ให้เข้าใจ ก่อนทำการแข่งขันครับ
    6. ต้องอนุญาตให้ กรรมการตรวจสภาพ ความพร้อมและความปลอดภัย ของรถที่จะใช้แข่งขัน ให้เป็นไปตามกติกาได้ครับ
    7. นักแข่งทุกท่าน จะสามารถรับ Time Slip ได้ต่อเมื่อ การแข่งขันในรุ่นนั้นๆจบลง แล้วเท่านั้น
    8. การตัดสินของกรรมการสนาม ถือเป็นที่สิ้นสุดครับ
    9. ค่าสมัคร 600 บาท ลงได้ทุกรุ่นที่รถท่านสามารถลงได้
    10. การจัดแข่งขันครั้งนี้ดำเนินการเพื่อ กระชับความสัมพันธ์ของกลุ่ม ไม่มีเหตุผลทางธุรกิจมาเกี่ยวข้องนะครับ
    ฉะนั้นผู้เข้าแข่งขันทุกท่านควรมีมารยาทและน้ำใจนักกีฬาต่อกันครับผม
    *** ใครไม่ปฏิบัติตาม ผมขออนุญาตสงวนสิทธิ์ในการทำการแข่งขันครับ
    11. ปัญหาเกี่ยวกับกติกาใดๆ ที่ไม่ได้พิมพ์อยู่ในข้อบังคับที่กำหนดขึ้น ขอให้การตัดสินอยู่ในดุลพินิจของกรรมการสนามเท่านั้น

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 กุมภาพันธ์ 2010
  2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    A. กติกา ในรุ่น AWD Turbo – Open - Lady
    *** รุ่นโบเดิม ต้องผ่านตรวจสภาพก่อน และในรุ่นนี้ ให้วิ่ง 2 run
    (กฎเดียวกับ Bangsaen AWD Hyper) วิ่ง 2 run ไม่รวม reaction time (RT)
    เวลา ET ใครทำเวลาทั้งสองรอบเกิน 14.75 วินาที ขออนุญาตปรับเงิน 500 บาท ครับ
    *** รุ่นโบแต่ง ให้วิ่ง 2 run
    เวลา ET ใครทำเวลาทั้งสองรอบเกิน 13.5 วินาที ขออนุญาตปรับ 500 บาท
    *** รุ่น Open 2 run เช่นเดียวกัน ใครเวลาเกิน 11.5 วินาที ขอ 500 บาท

โดยสาเหตุที่มีการปรับ ข้อแรก คือ ได้เปิดโอกาสให้ทุกคนลงได้ทุกรุ่น แต่ผู้เข้าร่วมแข่งขันจะต้องรู้ตัวเองและรถ ว่าสามารถเข้าร่วมในแต่ละรุ่นพิเศษได้หรือไม่ และเงินที่เก็บได้ +เงินเหลือภายหลังจากหักค่าใช้จ่าย ก็จะเอาไปทำบุญบ้านเด็กอ่อน แถวปากเกร็ด ดังนั้น ใครอยากได้บุญ ก็วิ่งให้เกินเวลาซะ ส่วนถ้าวิ่งเกินเวลาแต่ไม่จ่าย ผุ้จัดจะทำอย่างไร เพราะตอนประชุมกฎ ก็ได้มีการพูดเรื่องนี้กัน คำตอบก็คือ ทำอะไรไม่ได้ ผุ้จัดสามารถทำได้แค่ประกาศรายชื่อติดหมุดผู้ไม่จ่ายเงิน ใน 3 เว๊ป ที่ร่วมกันจัดการแข่งขัน และจะเอาชื่อออกจนกว่าจะจ่ายครับ

3. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    B. กติกา ใน รุ่นแม่นเวลา BRACKET 18 – 15 – 14 - 13 วินาที

1. รถที่เข้าแข่งขันไม่จำกัดขนาดความจุเครื่องยนต์ ไม่มีระบบอัดอากาศ ไม่จำกัดระบบขับเคลื่อน
    2. ใช้เวลาในการแข่งขันแบบ รวมเวลาออกตัว( ET+RT ) หรือใช้เวลา Total Time ในการแข่งขัน
    โดยผู้ที่ทำเวลาใกล้เคียง XX .00 วินาที ในแต่ละรุ่นนั้นๆ เป็นผู้ชนะ
    ส่วนผู้ที่วิ่งทะลุเวลาที่กำหนด ปรับแพ้โดยอัตโนมัติ
    3. การออกตัว ได้ต่อเมื่อ ไฟเหลืองต้องติดครบทั้ง3ดวง และ ได้รับไฟเขียวติดขึ้น จึงจะสามารถออกตัวได้
    การออกตัวฟาลว์ ปรับแพ้โดยอัตโนมัติ
    4. ไม่จำกัดชนิดของยาง
    5. ผู้เข้าแข่งขันทุกคัน ต้องปฏิบัติตามกติกาพื้นฐาน ตามข้อกำหนดด้านบน ของข้อ A
    6. ทำการแข่งขันดังนี้
    6.1 แข่งรอบแรก แบบควอลิฟาย โดยวิ่งจับคู่ไม่เรียงตามลำดับหมายเลขการสมัคร โดยรถทุกคันลงวิ่งจำนวน 1 รอบ เพื่อหาเวลารวม ET+RT ของรถแต่ละคัน ให้ ใกล้เคียงเวลาที่กำหนดในรุ่นนั้นๆมากที่สุด
    6.2 แข่งขันรอบที่สอง ให้พิจารณาตามจำนวนรถในรอบแรก
    หากมีรถมากกว่า 16 คัน ให้รอบที่สอง แข่งแบบ 5.2.1 แบบ 16 คัน 8 คู่
    *** หากมีรถน้อยกว่า 16 คัน ให้ข้ามไปแข่งแบบ 5.3 รอบที่สาม แบบ 8 คัน 4 คู่
    6.2.1 แข่งรอบสอง แบบ Knock Out โดยจับคู่แบบใช้คะแนนของผู้ที่วิ่งได้เวลาดีที่สุด 16 คัน 8 คู่ เรียงตามลำดับกันลงไป โดยลำดับที่หนึ่งจับคู่กับลำดับที่สอง, ลำดับที่สามจับคู่กับลำดับที่สี่ เรียงลำดับไปจนหมด และทำการแข่งขันในแต่ละคู่แบบแพ้คัดออก โดยเรียงจากคู่ที่ได้เวลาน้อยที่สุดมาทำการแข่งขันก่อน
    6.3 แข่งรอบสาม แข่งแบบ Knock Out โดยจับคู่แบบใช้คะแนนของผู้ที่วิ่งได้เวลาดีที่สุด 8 คัน 4 คู่
    เรียงตามลำดับกันลงไป โดยลำดับที่หนึ่งจับคู่กับลำดับที่สอง, ลำดับที่สามจับคู่กับลำดับที่สี่
    เรียงลำดับไปจนหมด และทำการแข่งขันในแต่ละคู่แบบแพ้คัดออก
    6.4 แข่งรอบSemi Final แข่งแบบ Knock Out โดยจับคู่แบบใช้คะแนนของผู้ที่วิ่งได้เวลาดีที่สุด 4 คัน 2 คู่ เรียงตามลำดับกันลงไป โดยลำดับที่หนึ่งจับคู่กับลำดับที่สอง, ลำดับที่สามจับคู่กับลำดับที่สี่ ทำการแข่งขันในแต่ละคู่ แบบแพ้ไปชิงอันดับ 3 ชนะไปชิงอันดับ 1
    6.5 แข่งรอบตัดเชือก FINAL โดยนำรถที่ชนะการแข่งขันมาจับ 4 คัน 2 คู่
    โดยเรียงจากผู้แพ้ในรอบ semi final มาทำการแข่งขันก่อน ผู้ชนะได้อันดับ 3
    ผู้ชนะในรอบ semi final มาทำการแข่งขัน ผู้ชนะได้อันดับ 1 และ ผู้แพ้ได้อันดับ 2 ตามลำดับ

---------- Post added at 15:20:47 ---------- Previous post was at 15:20:12 ----------

ตารางเวลา และ หมายกำหนดการ
    เรื่องอื่นๆ สนามเปิดให้พวกเราซ้อมได้ เที่ยง-บ่ายโมง คนจะซ้อมได้ ต้องลงทะเบียนก่อน และจะเริ่มวิ่งรุ่นแรก คือ
    รุ่นที่ 1 แบรกเก็ต 15 **** เริ่ม เวลา 13.15 น. เป็นต้นไป
    รุ่นที่ 2 แบรกเก๊ต 14
    รุ่นที่ 3 แบรกเก๊ต 18
    รุ่นที่ 4 แบรกเก๊ต 13
    รุ่นที่ 5 Lady unlimited (ขับ 2 ขับ 4 รถ Sport ได้หมด ขอแค่เป็นผู้หญิง แต่ถ้าผู้ชายคนไหนอยากลง ก็ยอมให้ลงแต่ต้องใส่กระโปรงและยกทรง ตอนแข่งด้วย)
    รุ่นที่ 6 Standard Turbo
    รุ่นที่ 7 Upgrade Turbo
    รุ่นที่ 8 Open Unlimited

4. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    รายชื่อกรรมการ
    เนื่องจากในรุ่นที่ 6-8 อาจจะมีปัญหาในเรื่องการตรวจสภาพ ขอแจ้งรายชื่อกรรมการผู้สามารถชี้ขาด หรือตัดสิทธิ หรือ ตัดสินในกรณีที่มีปัญหาต่างๆ ประกอบด้วย
    1. พี่ตุ๋ย กระทิงแดง Mitsusport
    2. พี่ทวี Subaru
    3. ประธานโอ๋ Evoth
    4. อ. อั๋น
    5. หนึ่ง รองประธานด้าน Motersport Siamsubaru
    6. พี่ช้าง เยส

แจ้งมาเพื่อทราบครับ

5. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    รับทราบครับ

6. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ขออัพเดท รายชื่อ คนที่โอนแล้วนะครับ
    1. พี่กอบ @ ชลบุรี
    2. คุณประทีป @ กาญจนบุรี kanchanaburi
    3. คุณอริย Auman
    4. กั๊ก kukjung_4654 STD 13-14-15
    5. No.78 คุณ เนส / Hill Climb Evo / Evolution III STD-14-15
    6. ก้วงGT49
    7. กอล์ฟ Evo5 เดี๋ยวเมลล์ตามไปครับ 13-14-15 โบเดิม
    8 kittio STD 13-15
    9. ประธานโอ๋ / Upgrade - 13 -14 -15-18 **รุ่นไหนติดเป็นกรรมการ วิ่งไปสตาร์ทรถไม่ทันก็ไม่ลงครับ
    10. คุณสมชาย พี่ต่าย Nagoya / Evo8MR / BK 13-15
    11. คุณกลยุทธ KHAI_SB / SSS / Imp GC ขาว / BK 13-14-15
    12. คุณชวลิต แฮป / SSS / Imp GC ขาว / BK 13-14-15-18
    13. คุณกฤตพล โอ๊ต ATAKUMI / SSS / Imp GC ส้ม / Upgrade - BK13
    14. คุณกิตติพงษ์ กิต / SSS / Evo7 GT-A เหลือง / BK13-14-15
    15. คุณอัศวิน Winnan1394 / SSS / Imp GC ขาว / BK 13-14-15
    16. คุณมีชัย Sinz / SSS / Imp GDB-E / STD
    17. บอย Evo6 รถบ้านชลบุรี
    18. Rocket พัทยา
    19. คุณยี้ / sp_g / EVOLUTION VI
    20. พี่เล็ก + พี่ต้น Test & Service 4 คัน

*** ท่านที่ยังไม่โอน

ตั้ม 4G63T 13/14/15 เทอโบเดิมครับ
    eff3927 แบรกเก็ต 15 -Standard Turbo -Upgrade Turbo
    phu@gods Bracket 14 วินาที - รุ่น AWD เทอร์โบเดิม
    toom evo 14 /15
    lovesingha 13/14
    Fluid Upgrade Turbo 13 / 14 / 18
    น้องนุชชี่ 13 14 15 เทอโบเดิม และเลดี้
    Super_Get_Optimum STD
    TOKU 13-14-15 โบเดิม
    KONGKUB 13 14 15 และโบซิง
    armmmmmm 13 14 15 และโบซิ่งครับ
    -DeW-(RR) 13 14 15 และโบซิ่งครับ
    kitmanutd 13 14 15 โบเดิม
    Golf_Za 13 14 15 โบเดิม
    parn_crazy 15
    nismomonster
    RR_JiB
    พี่แก้ว Mitsu Only 2 คัน

7. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ดิว โอนแล้วคับ พี่โอ๋

พี่จิ๊บ ก็ โอนแล้วคับ

ส่ง เข้า เมล พี่โอ ไป

---------- Post added at 17:23:28 ---------- Previous post was at 17:23:13 ----------

ดิว โอนแล้วคับ พี่โอ๋

พี่จิ๊บ ก็ โอนแล้วคับ

ส่ง เข้า เมล พี่โอ ไป

8. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    รับทราบครับ

9. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    รับทราบคับ เพิ่งกลับมาจากงานคับ เดี๋ยวจะจัดการให้คับพี่โอ๋

10. phu@gods

phu@gods New Member VIP

98
    1
    0
    เด๋วจะรีบโอนให้นะครับ เพิ่งกลับจาก ตปท.มาครับ ขอบคุณครับ

11. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    โอนเงิน ยังทันมั๊ยครับ

12. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ขยายเวลาถึงวันที่12ครับ

13. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    หมู sitt turbo ฝากสมัคร เดี๋ยวผมจัดการเรื่องโอนเงินและใบสมัครไปเร็ว ๆ นี้ครับ
    น้องที่เมืองกาญจน์ ขับ evo 4 ทำแท้ สมัครได้ใหมครับ น้องเขาฝากมาถาม รู้จักกันดี ทำรถที่อู่หมู จูนที่พี่ญาครับ

14. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ได้ครับ รีบสมัครด่วนครับ
    เดี๋ยวพี่โอกลับจากญี่ปุ่น จะได้สรุปรายชื่อทั้ง 3 เว๊ป ครับ

---------- Post added at 16:27:46 ---------- Previous post was at 16:27:33 ----------

ได้ครับ รีบสมัครด่วนครับ
    เดี๋ยวพี่โอกลับจากญี่ปุ่น จะได้สรุปรายชื่อทั้ง 3 เว๊ป ครับ

15. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    โอนได้ถึงวันที่ 12 นะครับ และจะมาเสรุปรายชื่อให้วันที่ 15
    เฉพาะลงรุ่น lady อย่างเดียวไม่ต้องสมัคร แต่มีสิทธิจับรางวัลใหญ่
    ใครอยากมีสิทธิลุ้นมากๆ ให้แฟนหรือกิ๊ก ลงวิ่งรุ่น lady ก็จะกลายมีสทธิลุ้นเป็นสองใบครับ

16. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    รถเสร็ดแล้ว

ชักเริ่มอยากวิ่งแล้วครับ

17. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    เงิน 602 บาท โอนเข้า บ/ช พี่โอแล้วครับพี่โอ๋ แจ้งสลิปที่เวบ mitsusport แล้วครับ ใบสมัครอยู่กับพี่โอ๋แล้วใช่มั้ยครับพี่โอ๋

18. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ใบสมัครต๊อก อยู่กับผมแล้วครับ

19. eff3927

eff3927 New Member Member

207
    2
    0
    โอนไปแล้วนะครับพี่โอ๋ แต่ใบสมัครยังไม่ได้ส่งอะครับ

20. eff3927

eff3927 New Member Member

207
    2
    0
    โอนไปวันนี้อะครับ

21. x godjila@mrc#047

x godjila@mrc#047 New Member Member

8
    0
    0
    รถผม93Tขับ2 ขอวิ่งด้วยได้ไหม สมาชิกเก่าmrc ขอวิ่ง bracket 14-15 2รุ่น
    อยากวิ่งมานานแล้ว แต่ไม่มีงานซักที ขอบคุณพี่โอ๋ล่วงหน้าครับ

22. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ขับ2 ลงแบร็คเก็ท ได้ครับ
    รีบส่งใบสมัครและโอนเงิน ไปตามรายละเอียด ด่วนครับ ก่อนวันจันทร์คงปิดรับทั้งหมดครับ

23. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    อย่าลืม หมวกกันน็อค นะครับ

24. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    หมวกเเบบครึ่งใบได้ปะครับ

25. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ได้ครับ

แต่เพื่อความปลอดภัย เต็มใบจะดีที่สุดครับ

---------- Post added at 15:55:59 ---------- Previous post was at 15:55:44 ----------

ได้ครับ

แต่เพื่อความปลอดภัย เต็มใบจะดีที่สุดครับ

26. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ผมขอแทรกเพิ่มอีก 1 คันครับ
    พอดีประธานโหน่ง แกเกิดนึกคัน โทรมาขอแทรกอีกคันครับ

พี่โหน่ง ศุภวุฒิ ผลดก
    EVO6 TDO5H
    ลง Upgrade/STD / BK13-14-15-18
    ใบสมัครผมส่งให้แล้ว จ่ายเงินวันเสาร์ครับ

---------- Post added at 15:59:22 ---------- Previous post was at 15:59:09 ----------

ผมขอแทรกเพิ่มอีก 1 คันครับ
    พอดีประธานโหน่ง แกเกิดนึกคัน โทรมาขอแทรกอีกคันครับ

พี่โหน่ง ศุภวุฒิ ผลดก
    EVO6 TDO5H
    ลง Upgrade/STD / BK13-14-15-18
    ใบสมัครผมส่งให้แล้ว จ่ายเงินวันเสาร์ครับ

27. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    Bracket ทุกรุ่น แข่งแบบ รอบแรกตัดเหลือ 18 นะครับ
    อย่าลืมครับ

หมวกกันน็อค + รองเท้าหุ้มส้น

28. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    สภาพร่างกายไม่พร้อม เนื่องจาก เมา
    ดุลพินิจกรรมการ ตัดสิทธิในการแข่งขัน ทุกรุ่นทันที ครับ

29. sp_g

sp_g New Member Member

8
    0
    0
    ....

....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้