แวะมาป่วน จาก Dindang Zone ค่ะ

การสนทนาใน 'DNA Racing Club' เริ่มโดย ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑, 19 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑ New Member Lady Member

126
    0
    0
    แวะมาป่วนนะจร๊ะ

ซาหวาดดี พี่โอ๊ตด้วยนะคะ งิงิ

:eek: :eek: :p

2. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    หวัดดีคับ พลอย ยินดีต้อนรับนะคับ

มาบ่อยๆละกันนะจ๊ะ...

3. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑ New Member Lady Member

126
    0
    0
    เอิ้กๆ ... คร๊าฟฟฟ

พี่โอ๊ตปีหม่ายยไปไหนหรอ .. หรือนอนกอดสาวอยู่บ้าน

คริๆๆๆ

4. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    ยังไม่รู้จะไปไหนเลยอ่า....

พลอยไปไหนละคับป๋ม

5. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    อ่าไปไหนปายด้วยเด๋วช่วยสองบาท

6. oat_dna

2,715
    8
    38
    ช่วยมากก่านี้ไม่ได้ไง...

7. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    ... พลอยยังม่ายรู้เยยอ่าสิคะ ... ไปด้วยกานป่ะ เอิ้กๆ 55

8. oat_dna

2,715
    8
    38
    ไปไหนละจร้า ถ้าดีเด๋วจะไปด้วย...

9. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    ไปเที่ยวในใจพี่โอ๊ตละกาน

ฮ่าๆๆๆๆ

ขำๆนะพี่

10. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    ล้อเล่น .. พลอยว่า ไม่ขึ้นเหนือ ก้อล่องใต้อ่ะ งิงิ

ไป เชียงใหม่ หรือ เสม็ดดีอะ อยากไปทั้งสองที่เยยอะ แง๊ ตัดสินใจม่ายถูก

11. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    ตกลงกานได้รหือยังครับจาได้ปายช่วยสองบาท

12. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    พลอยขอ 3 แระกานนะพี่ ... แระพี่ชื่อไรอ่าคะ นู๋จาได้เรียกถูกน่ะ

:eek: :eek:

13. TK RACING

1,163
    8
    0
    พี่มีชื่อว่าคิดครับกระป๋ม ยินดีที่ได้ร่วมบอร์ดอ่าคับ

14. oat_dna

2,715
    8
    38
    จะไปไหนกันแน่เนี่ย ทั้งเหนือ ทั้งใต้

15. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    ...หุหุ ดีค่ะ พี่คิด งิงิ ...

อยากไปสองที่เยยอ่ะ พี่โอ๊ตว่าไงละคร๊าฟ

16. oat_dna

2,715
    8
    38
    ตอนนี้ยังไม่รู้จะไปไหนเลย สงสัยต้องนอนอยู่บ้านซะแล้น

17. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    อืม ........ จบ

18. oat_dna

2,715
    8
    38
    พลอยจะไปไหนละ พลอยไปไหนโอ๊ตไปด้วย...อิอิ~!!

19. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    .... อย่ามาโม้ ....

งิงิ

20. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    จ๊ะเอ๋~!!!

21. oat_dna

2,715
    8
    38
    จ๊ะเอ๋~!!!

ว้าย.....@#

22. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    น่านนนนนน มาจากไหน น่านนนนนน

พี่อั้มเปงผีหรออคะ .. คริๆ

23. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    ฮิๆๆ

ไม่ได้เปงแหละคับพี่พลอย

เค้า แค่มาหลอกให้ตกจัย ฮิๆ

24. oat_dna

2,715
    8
    38
    ตกใจหมดเย้ย

25. Nonny_W201

Nonny_W201 New Member Member

6
    0
    0
    ตกลง ได้ยังอะคับ..จะไปไหน จะด้ายปายด้วยยยยยยยยยย....ท่านโอ๊ตตต...หุหุ

26. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    หะ กำ .. หงายเงิบ ..

พี่อั้ม อายุเท่าไหร่หว่า ...

มายเรียกพี่อ่ะ เง๊งๆๆ

27. oat_dna

2,715
    8
    38
    ยังไม่มีที่เลย ไปไหนกันช่วยบอกด้วยจิ

28. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    .... ไป ไหน กาน เด เนี่ย เอ๊กๆ เซงๆ ....

ไม่เม ที่ ไป เยยยยยยยยยยยยยยยย

29. อั้มลูกตานันต์

716
    31
    28

น้องอั้มอายุ 20 ขวบคับ ฮิๆ (สงสัยแก่ฟ่าแน่เลย

อยุ่ ศรีปทุม เฟรชชี่ปี3:D

30. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    นู๋พลอย ... เพิ่งจา 19 เองๆๆๆ งิงิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้