คลายข้อสงสัยเรื่อง คาดเอว EP82

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย ikong EP71, 16 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    เอา Link ไปดูละกันนะครับ

http://www.youtube.com/watch?v=H8mgipq1AXs

แต่ก่อนตอนที่ผมได้ EP82 ตอนนั้นได้มาเดิม ก็หาซื้อของมาทำรอบคัน

ตอนนั้นผมสงสัยเรื่อง ฝากระโปรงท้ายของผมมาก อันนั้นผมซื้อมาจากพี่ตู่

ตอนเอาของไปให้อู่ทำสี ก็ไม่ได้สังเกต มาสังเกตอีกทีตอนรถทำสีเสร็จ

ผมตรวจเช็ครถ ปรากฎว่า ผมเจอรูน๊อต ทั้งสองข้างของฝากระโปรงหลังผม

ผมก็ถามอู่ว่า อ้าวทำไมไม่เก็บให้มันเรียบ อุดตัน มันไปเลย ช่างเค้าก็บอกว่า นึกว่าจะมีใส่ชุดแต่งอะไรอีก เลยไม่ได้ทำให้

ผมก็โทรเช็คกับพี่ตู่ ว่าตกลง EP82 มันมี คาดเอวมั้ย ได้รับคำตอบว่า ไม่มี ตอนนั้นก็งงมาก แล้วทำไมฝาท้ายอันที่ผมได้มา ดันมีรูน๊อต

และวันนี้ก็กระจ่างแล้ว ว่ามันมีแน่นอน แต่ไม่รู้ว่าของสำนักไหน หรือว่า ทำขึ้นมาเอง

ยังไง ผมรบกวน ผู้รู้ช่วยมาตอบหน่อยละกันครับ ว่ามันมีจริงมั้ย

ปล.ผมมาตั้งกระทู้ ไม่ต้องต้องการที่จะซื้อของนะครับ แต่ถ้ามีจริง ราคาไม่แรงก็ว่าจะซื้อเหมือนกัน

แต่ตอนนี้อยากรู้เหลือเกินว่ามันมีจริงมั้ย

ขอบคุณครับ

2. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    อย่างหล่ะเลยอ่ะค้าบบบบ เอาๆๆๆๆใครจัดได้ยกมือขึ้น5555+ อยากหล่อมั่งอ่ะค้าบบบ

3. KhunPaeZa

KhunPaeZa Member Member

79
    1
    8
    สวยดีอะล้ง ผมก็ไม่เคยเห็นเหมือนกัน ครั้งแรกของโลก5555

4. drag bar

drag bar New Member Member

1,232
    0
    0
    อย่างแรงเลยครับ ควันท่วมเลย

5. ikong EP71

341
    0
    0

หามาใส่เลยครับ คุณเป้ แล้วก็ไม่ต้องขายรถแล้ว 555

6. ikong EP71

341
    0
    0

ว่าไงครับ ต่อ เทพ 82 มันมีมั้ย แล้วของสำนักไหนหรอครับ

7. drag bar

drag bar New Member Member

1,232
    0
    0
    มันเป็นของแต่งคร๊าบ แต่ยังไม่เคยเจอเลย....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้