มีวิธีสังเกตุข้อแตกต่างของเกียร์มั้ยครับ

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย Drr_tactics, 5 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ระหว่างเกียร์ จี โบกับไม่โบ SR โบกับไม่โบ มันพอจะมีจุดสังเกตุมั้ยครับกลัวถูกหลอกหุหุ
    แล้วเกียร์ จี ถ้าบูสไม่เกิน 35 ปอนด์น่าเล่นมั้ยครับเห็นเค้าว่ามันไม่คอยทน

2. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ใส่เกียร์ คอมมอลเรลดีกว่ามั้ยครับ............ตัว2500 น่าจะโอกว่านะครับ

3. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ครับแต่ราคาค่อนข้างแรงอ่ะครับ คือผมงบไม่เยอะอ่ะครับก็เลยเล็งไว้ที่2รุ่นนี้อ่ะครับ ขอบคุณนะครับ

4. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ได้ทั้ง 2 ตัวแหละครับ.... แต่พวกจี จะแปลงง่ายกว่าครับ

5. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    จีโบครับ ตื๊ดๆ

SR ยาวๆ

ถ้าเป็น เกียร์จี หัวหมูจะมีขายสำเร็จรูปอ่ะคับ

แผ่นครัชก็เอาไปเปลี่ยน รูกลาง หรืออาจจะไปซื้อแผ่นใหม่เรยก็ได้คับ

6. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    หาเกียร์ 2Jไม่โบดีกว่า อัตราทดสวยกว่าจีโบอีกครับ เกียร์รุ่นใหม่ ยาวพอกะ2500ไอเทคด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้