ขาซีดีหักอะครับ จะส่งซ่อมที่ไหนดีอะครับ เอาแบบมีอะไหล่เลยอะครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย au ku., 29 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. au ku.

au ku. New Member Member

13
    0
    0
    คือเพื่อนบอกว่าให้ส่งไปอมรที่ตรงดิโออะครับ แต่จากแถวบ้านผมไปทำงานเนี่ย มันคงหล่ะทางเลย
    ผมวิ่งอยู่ นนทบุรี - อ่อนนุชอะครับ เลยอยากจะรู้ว่าส่งซ่อมที่ไหนดีครับ ฝากซ่อมเช้า แล้วเที่ยวแว๊บไปเอาได้เลยอะครับ ผมว่าไม่น่ายากท่ามีอะไหล่เลย ถ้านั่งรอรับได้เลยจะดีมากเลยอะครับ แล้วราคาซ่อมประมาณเท่าไหร่อะครับ ไอ้ขาส่งซีดีเนี่ย สงสัยมันคงหักอะ กดอีเจค แล้วมันไม่เด้งออกอะครับ ของผมเปง Single CD ของ อัลพายอะครับ

2. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้