ช่วยด้วยคับ เข็มวัดรอบค้างที่ 8,000 ตลอดเวลา!!

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย aeyeight, 6 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aeyeight

aeyeight New Member Member

6
    0
    0
    มีท่านใดเคยเจอหรือทราบสาเหตุบ้าง แล้วพอจะมีแนวทางแก้ไขอย่างไรรบกวนแนะนำด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

2. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ไม่พังแล้วครับเปลี่ยนใหม่

3. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    หาไมล์เปลื่อนใหม่ซักตัวก็จบคร้าบ ...... อิอิ

4. aeyeight

6
    0
    0
    ราคาประมาณเท่าไหร่ พอมีร้านอะไหล่แนะนำไหมครับ เปลี่ยนให้ด้วยน่าจะดี ขี้เกียจรื้อเองกลัวแตก อิอิ

5. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ราคาไมล์เดิมก็ตัวละไม่เกิน 1000 ครับ

อยู่เเถวไหนครับจะได้ช่วยเเนะนำถูก

6. เสก R10

807
    8
    0
    ราคาไมล์เดิมก็ตัวละไม่เกิน 1000 ครับ

อยู่เเถวไหนครับจะได้ช่วยเเนะนำถูก

7. aeyeight

6
    0
    0
    สะดวกบางเขน หลักสี่ ดอนเมืองคับ

ขอบคุณครับ

8. aeyeight

6
    0
    0
    สะดวกบางเขน หลักสี่ ดอนเมืองคับ

ขอบคุณครับ

9. เสก R10

807
    8
    0
    เเถวนั้นไม่รู้ร้านเลยครับ

ของผมซื้อที่ โหงวชัย นวลจันทร์อ่ะครับ 1000 เดียวครับไปเลือกดูเลย

10. aeyeight

6
    0
    0
    ตอนนี้มันขึ้นๆลงๆไม่ค้างแล้วครับ แล้วที่ตัวเซ็นเซอร์ต้องตรวจเช็คด้วยหรือเปล่าครับ:cry:

ร้านโหงวชัยมีเบอร์หรือเปล่าครับ;)

ขอบพระคุณอีกครั้งครับ:)

11. เสก R10

807
    8
    0
    เปลี่ยนเลยง่ายกว่าครับ มันจะขึ้นๆลงๆค้างบ้างประมาณนี้เเหล่ะ

02-944-4515-7 ลองดูครับ

12. aeyeight

6
    0
    0
    ขอบคุณมากครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้