ถามเรื่องสี D'Max Platinum หน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย JOHN_VTEC, 24 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JOHN_VTEC

JOHN_VTEC New Member Member

475
    7
    0
    อยากทราบว่าเค้าเรียกว่าสีอะไรครับ

ขออนุญาติเจ้าของรูป เจ้าของรถด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับ

2. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    สีอะไรไม่รู้ดูไม่ออกอ่ะครับรอผู้รู้ๆ
    แต่ที่รู้ๆ Ce งามจิง

3. สีเทาเมก้า อ่ะคับ ถ้าจำไม่ผิดนะคับ

4. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    โทรหาพี่หมูเลยครับ

5. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    เทาไมก้านะครับ ผิดพลาดยังไงขออภัยด้วยนะครับ

6. JOHN_VTEC

475
    7
    0
    มันคือสีเงินแพลททินั่ม ตามในแคทตาล็อก ของ dmax รึปล่าวครับ

ผมจะจองรถสีนี้ แต่เรียกชื่อสีไม่ถูก รบกวนหน่อยน่ะครับ

7. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    ของ super platinum สีมันจาอ่อนกว่าตัวนี้นะครับถ้าจำไม่ผิด

8. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อัพไปๆ

9. ถูกต้องคับ สีที่ถามคือ platinum คับไม่ใช่
    ตัว super platinum คับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 กุมภาพันธ์ 2010
  10. JOHN_VTEC

475
    7
    0
    ใครพอจะมีรูปสีตัวนี้ของ super platinum บ้างครับ

อยากลองเทียบดูว่ามันจะต่างกันมากไหม

ของคุณครับ

11. NEW TFR

NEW TFR New Member Member

66
    0
    0
    คันนี้แชมป์เทอร์โบเดิมหรือเปล่าครับ..แรงจริง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้