ขอคุณ starlet สงขลา มากครับเช่น รุ่ง อู่vr การาด ยิมep82 เบิ้ม71 และฯลฯ ที่ดูแลเป็นอย่างดีครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย chonlayut, 2 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ขอคุณ starlet สงขลา มากครับเช่น รุ่ง อู่vr การาด ยิมep82 เบิ้ม71 และฯลฯ ที่ดูแลเป็นอย่างดีครับ
    พอดีน้องๆๆชวนไปแข่งรถที่สงขลานะครับสนุกมากๆๆเลยครับ
    เดียวว่างๆๆลงรูปให้ดูอีกครับ

2. to spout

to spout New Member Member

81
    0
    0
    ส่งรูปมาอีกพี่ตู่ ทีมงานสงขลายินดีต้อนรับทุกท่านครับ พร้อมความเฮฮา สนุกและเป็นกันเอง

3. Tanat Su

Tanat Su New Member Member

195
    0
    0
    พี่ตู่ขับเก่งจิงจิง พริ้วเชียว แร้วพี่รุ่งทำไมไม่ลงด้วยหล่ะ อยากเห็น82วิ่งบ้าง

4. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    พี่รุ่ง ครับ ลงแข่งด้วยนะครับ แต่ มันหลุดโลกไปแล้วนะครับ
    เบียร์ 4 แพก กับ อีก 2 ลังนะครับ กันกัน4-5 คน เองนะ

5. to spout

to spout New Member Member

81
    0
    0
    เหรอครับ

เท่าที่จำได้ (ยังไม่เมา) พี่ตู่เสียพนัน 1 แพคให้พี่เบิ้มใช่มั้ยครับ 555 ขับแพ้พี่เบิ้ม ( ขำๆ พี่ตู่ )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้