พี่ไก่วางไลน์เองแล้วคันมั้ง...ลองกดซะเลย

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย veeravich, 3 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    เอ๊ะใครนะ

ไหนลองเข้าไปไกล้อีกนิดซิ

แหม่...เกิดมาเพิ่งเคยเห็นภาพนี้ครับเลยเอามาอวดกัน

นั่งอย่างทะมัดทะแมง

จะไปแว้ววววว

ไลน์นี้พี่ไก่ขับอย่างเนียนครับ เพิ่งเคยเห็นเลยเอามาให้ชมกันน่ะครับ :teeth:

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    มันต้องอย่างงี้สิคับ................

3. Bobby P

Bobby P New Member Member

73
    0
    0
    ปา ลา มา จาน ลงมือ แว้ว หมวกก็งามหลาย

4. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    เสียดายไม่ได้เห็น พี่ Hek Gai 08 กับตา...
    แต่รูปของตู่แต่ละรูป น่า print ติดบอร์ดเลยนะครับตู่
    รูปที่ 3 ที่ใส่ไอ้โม่งก่อนใส่หมวก Hekki เนี่ย.....
    ตาม logo ที่ตูนทำไว้หลังหมวกเลยครับ พี่ไก่
    ( แซวเล่นขำๆนะครับ )

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เสธ. ไก่ ลุยแล้ว.......

6. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    ถ่ายตอนวิ่งไม่ได้เพราะกล้องเป็นกล้องในมือถืออ่ะคับพี่

แต่ไลน์นี้พี่ไก่เองเป็นคนวางเองแล้วรู้สึกดี คาดว่าจะมีลงไปขับเล่นอีก

เพราะเห็นว่าจะลงไปสอนเชิงสอนไลน์ไอ่หมีนักเลงฯ อยู่น่ะคับ อิอิอิอิ

7. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    โดนแน่ไอ้เสี่ยหมี

8. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    น่าสงสารเสี่ยหมีจรวด ขนาดเพื่อนมันยังทิ้งเล้ยยยย......กิกิกิกิ....:D

9. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ลงรุ่น 165 ด้วยกันเลยครับคุณไก่ ^-^

10. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... รุ่นใหญ่มาแว้ว...อิอิ

11. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D:D:D:D

12. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ไม่ทิ้งอย่างเดียวพี่โป้ง แทงด้วย :D

13. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    นานๆจะเห็นพี่ไก่ลงเองที อิอิ ภาพประทับใจ

14. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    มันส์จิงๆไลน์นี้....วันนี้คงเห็นเวลาเทพๆของรถส่วนตัว....

15. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    เหอะๆ...ออกกำลังกายนะ...ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้