ลืมถุงมือกับหมวกันน๊อคไว้ที่ MSL มีใครเห็นบ้างมั๊ยคร๊าบบ (เจอแล้วคร๊าบบบ ขอบคุณมากครับ)

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย hiter, 2 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    ไปเล่นโกคาร์ทเมื่อค่ำเดือนก่อนล่ะมั๊ง แล้วลืมหมวก กับ ถุงมือ เอาไว้ มีใครเห็นบ้างมั๊ยครับ
    โทรไปที่สนามเห็นว่าไม่มี เผื่อมีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ เก็บได้บ้าง T_T ขอบคุณคร๊าบบบ...

อ่าถ้ามีรบกวนโทรบอกก็ได้น๊ะครับ 084-333-9444 เต้อ

แก้ไขล่าสุด: 6 กุมภาพันธ์ 2010
  2. Tum WINGS

Tum WINGS New Member VIP

331
    13
    0
    ขอให้หาเจอครับพี่

ผมที่ไปเอา น๊อตตัวเมีย ฝังปลายท่อ ที่โลตัสลาดพร้าวอ่าครับ

อิอิ:D:D:D(ขอบคุณอีกครั้งครับพี่)

3. hiter

153
    2
    0

แต้งกิ้วจ้าา...
    มีแววต้องซื้อใหม่ยกชุด T_T

4. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :) ... ลุงเต้อ เด๋วพรุ่งนี้เข้าสนามจาถามให้น่ะครับบบ

5. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    พี่เต้อร์มาเล่นไม่ชวน .... หมวกอะไรถุงมืออะไรอะพ่จะได้ไปสืบ แต่ถ้าลืมไว้แล้วไม่มีใครเอาไปก็อยู่ที่สนามแหละพี่ ไม่น่าจะไปไหน

6. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ไม่ได้เข้าสนามเลยเรา...

7. hiter

153
    2
    0
    หมวก index (ไม่แน่ใจยี่ห้อ เป็นของไทยราคาถูกอ่ะครับ) สีทองแดงอ่ะครับ... กับถุงยางเอ้ยย..ถุงมือ Oakley อ่ะคร๊าบบบบ...
    ขอบคุณมากคร๊าบบบบบบ.......

แก้ไขล่าสุด: 4 กุมภาพันธ์ 2010
  8. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    เล่นคาร์ท ทิ้งของเลยแหะ....ไม่น่าหายครับ
    หาเจอเร็วๆนะคับ

ปล. ไปเล่น ชวนบ้างดิพี่....ส่วนใหญ่ปาร์ตี้วันพุธ เจอกันครับ

9. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    หาตั้งนาน....เก็บจนฝุ่นขึ้นแล้วครับ......

อยู่ที่สนามครับมารับได้เลย มีถุงมือ 2 อัน หมวก เปิดหน้าแปลกๆ....

ปล..ทีแรกนึกว่าเป็นของ เพื่อนๆ พีท กลุ่มที่มากับ พี่ แมน มานิตย์
    ถ้าลืมของใว้ไม่เคยหายครับ......

10. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เจอแล้วๆ...

11. AQDONUT

677
    11
    0
    มาเล่นวันไหนพี่เตอร์จะได้ยกพวกไปเล่น อิ อิ ชวนป๋าต๊อกมาด้วยก็ได้นะพี่ไม่ได้เจอกันตั้งน้านนนนนนนนนน นาน แต่ดันไปเจอป๋าต๊อกบนรถไฟฟ้า นึกว่าพี่เคนธีรเดช 555

12. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... ป๋าต๊อก เนี่ยน่ะเหมือนพี่เคนธีรเดช...เหวออออออ

13. hiter

153
    2
    0
    ป๋าต๊อกได้ยิน ดีใจแย่เลยเนี่ย 555555....

ไปเอาหมวกกับถุงมือมาแล้วคร๊าบบบบ ดีใจสุดๆเลย....
    ขอบคุณมากๆครับ

14. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เคน ธีรเดช อะ เหมือนตามาร์คมากกว่านะ เจ้าตัวเค้าบอกมา.....:D

15. AQDONUT

677
    11
    0
    สงสัยพิมผิดกันต้องเป็นเครนอะพี่ (รถเครนอะ) :D

16. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แหม....อย่าไปแซวเค้าเลยเด๋วเค้าไม่ยอมเข้าชมรม...อิอิ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้