ที่ยึดป้ายทะเบียนปรับระดับได้ ในแบบของผม

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย num _nissannv, 25 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. num _nissannv

num _nissannv New Member Member

181
    8
    0
    ที่ยึดป้ายทะเบียนปรับระดับได้ ในแบบของผม
    1.เหล็กรู(แบบอลูมิเนียม) 2 อัน
    2.น็อตสี 4 ตัว
    รวมแล้วไม่ถึง ร้อย (แบบว่าประหยัดอะ อิอิอิ)

2. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    แหล่ม เลยครับ .. แต่ เข้าเมือง ระวัง พี่รวจน๊า ..

แผ่นๆรูๆ แผ่นละเท่าไหร่อะครับ .. :D:D

3. num _nissannv

num _nissannv New Member Member

181
    8
    0
  4. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0

มันผิดกฎหมายด้วยเหรอครับ เห็นติดเอียง ๆ แบบนี้กันเยอะเลย

5. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    สุดยอด เลย ครับ.. เป็น แนวคิดดี

6. aek_aya

aek_aya New Member Member

142
    1
    0
    ไม่ทันแล้วอ่ะคับ ผมไปซื้อมาแล้ว

ทำไมมันทำง่ายจัง ผมคิดไม่ถึงอ่ะ

7. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    อิอิ ในเมืองโดนปรับนะครับ

8. THECLUB

THECLUB New Member Member

21
    0
    0
    ประหยัดดีคับ แต่เจาะป้ายทะเบียนกลัวตำรวจจัง แหะๆ

9. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    ที่ตำรวจเขาจับนี่เพราะเจาะแผ่นป้ายทะเบียนใช่ไหมครับ การติดเอียง ๆ นี่ไม่ผิดใช่ไหมครับ

10. :)...อยู่กับดุลยพินิจของพี่เเค้าครับ...ปรับองศาป้ายอาจทำให้มองเห็นไม่ชัดเจนครับ...:)

11. Effect

Effect New Member Member

32
    0
    0
    สุดยอดครับ ขอบคุณครับ

12. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  13. palmtom

palmtom New Member Member

32
    0
    0
    ตำรวจจับจริงเปล่า แล้วปรับเท่าไหร่ครับ

14. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ติดเอียงก็ผิดนะครับผม
    มันไม่ระดับสายตา โดนแน่ๆ

15. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    โดนมาหมดแระ
    ทั้งเจาะ ทั้งตัด และเอียงอีกต่างหาก

16. ปลาคราบ

ปลาคราบ New Member Member

267
    20
    0
    สวยดีครับ

ของผมก็ทำมาครับ เป็นสีฟ้าอ่อน

ราคา เหล็กเจาะรู 20 บาท ( 2 อัน )

น๊อต และ สกรู ไม่เสียเงิน ( ที่บริษัท ที่ทำอยู่มีอยู่ )

สีพ่น ไม่เสียเงินอีก เช่นกัน ( ที่บริษัท มีที่พ่นสีอยู่ )

ตอนนี้ตองถอดมาทำสีใหม่ เป็นสนิมแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้