ต้องการแผงประตูคู่หน้าอ่ะครับ ไมตี้ ใครรู้ที่ขายช่วยบอกที

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย pisetpol, 2 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pisetpol

pisetpol New Member Member

4
    0
    0
    มีใครรู้ช่วยบอกทีนะครับ ต้องการคู่หน้าอ่ะครับ 0894143127 ขอบคุณครับ

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ร้านอะไหล่เลยครับ สั่งได้บอกรุ่นเข้าไป

3. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ลองเดินตามเชียงกงยกแผงเซิฟมาใส่เลยครับ

4. zenryoku

zenryoku New Member Member

304
    3
    0
  5. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    surf 2 ประตูหายากครับ
    ร้านอะไหล่ดีกว่า

6. jongjit999

jongjit999 New Member Member

66
    0
    0
    ผมเคยไปถามมาครับ ทำแผงประตู (แต่ผมถามของรุ่น ตอนเดียวนะ) ใช้ไม้ตีเค้าเรียก คู่ละ 1000อะครับ

ร้านอยู่แถวๆ บางกร่าง จ.นนทบุรีครับ เป็นร้านเบาะด้วย

7. pisetpol

pisetpol New Member Member

4
    0
    0
    ขอบคุณมากๆที่ให้คำแนะนำ

8. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    เพิ่งเจอมาเมื่อ อาทิตย์ก่อน
    ที่บางนา ซอย 1 ร้านอะไรจำไม่ได้ อยู่ขวามือ ประมาณ กลางๆ ซอย มีประตูของ Surf 2 ประตูอยู่คู่นึงครับ ประตูสภาพสวย แผงครบ แผงสีแดง มีกระจกมองข้าง กระจกไฟฟ้า ครบหมด แต่เปิดราคามา แพงจังครับ 25000 ผมเลยได้แต่มอง

9. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    หุหุหุ
    ตามนั้นคับ

10. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    เจอแผง d4d มั่งไหมอ่ะ

11. KIT_TG

KIT_TG New Member Member

83
    1
    0
    ผมมีแผงอยู่ครับ แต่มีแต่แผงนะครับ ส่วนคืนผมใช้หมดแล้ว อิอิ

แต่แผงผมจะใส่กัยตัวมีแคปไม่ได้อ่ะครับ แต่ย่าจะใส่ 4ประตูกับ หัวเดียวได้

ไงลองมาดูก่อนได้ครับ มีแผงเหลือกระจก ประตู ชิ้นส่วนอื่นไม่เหลือแล้วครับ อิอิ เอามาใช้เองหมด

อืมลืมไปครับ มีเวสเทอร์การ์ด ใหญ่ด้วยครับ

12. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    งานนี้ สงสัย สั่งอะไหร่อย่างเดียวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้