สวัสดีครับ ผม mtx น้องใหม่มีเรื่องรบกวนถามครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย pichetsuk, 2 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pichetsuk

pichetsuk New Member Member

8
    0
    0
    พอดีว่า เพิ่งได้รถมาจากคุณพ่อครับ
    เป็น mtx เดิมๆครับ
    อยากทราบว่าจะหาของแต่งรถได้จากที่ไหนครับ
    มีร้านแนะนำไหมครับ
    อยากได้เช่น บันไดข้าง , กันสาด ,กันแมลง surf 130 ,กันชหน้า - หลังสวยๆครับ
    แล้วก็ที่ติดตรงกระบะอ่ะครับที่กันกระจกตรงแค็บผมไม่รู้เรียกว่าอะไรครับ
    ถ้าท่านใดรู้รบกวนช่วยบอกด้วยครับ
    ขอบคุณครับ
    จาก น้องใหม่อยากหล่อครับ:D

2. powerone9

powerone9 New Member Member

139
    1
    0
    รอผุ้รู้มาตอบคราฟ

3. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    แมนไปไหน จิ้นก็ได้ มาสักคนเห้ออออออออ

4. pichetsuk

8
    0
    0
  5. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ผมว่าแต่งแบบสวยๆโหลดๆน่ารักดี.....
    ส่วนอะไหล่ก็ตามเชียงกงต่างๆครับหาอันไหนไม่ได้ก็มาให้ในคลับ
    ช่วยชี่เป้าให้คลับ....คลับนี่น่ารักทุกคน
    ยินดี่ต้อนรับครับ...ทีครับ

6. pichetsuk

8
    0
    0
    คือว่าร้านที่ว่านี้อยู่ใกลผมไปหน่อยหน่ะครับ
    จะสั่งมาก็กลัวใส่ไม่เป็นบ้างสั่งของไม่ตรงรุ่นบ้างครับ

7. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    โทรมาดีกว่าครับ ว่าชอบแบบไหน ถ้าเเบบSURF จะได้ชี้ทางร้านขายได้บ้างไม่มากก็น้อย

0895272640

8. โทรเลยคับตลอด 24ชม.

9. 7-11 หรืออะ เปิดบริการ 24

10. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
  11. pichetsuk

8
    0
    0
    ขอบคุณครับ

12. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    จัดไปครับ Hilux หล่อๆ

13. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  14. surach8

surach8 New Member Member

337
    6
    0
    แต่งตามใจชอบครับ
    ขับแล้วสบายใจ

15. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ชอบอะไร ก็เอาแบบนั้นเลยครับ

แบบพี่หนุ่มบอกเลยครับ

16. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ถูกต้องแล้วคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

17. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    รุ่นนี้ไม่ผิดหวัง ของเยอะ กระเป๋าบางไปตามๆ กัน

18. ถุกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

19. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    จัดไปคัฟ ..... พี่แมนช่วยได้ ^^

ปล. มาม่า มาม่า มาม่า .......... ระวังนะคัฟ ^^ อิอิ

20. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ชื่อ จิ้น คัฟ

อยากได้อ่ะไร ลองว่ามา

ราคาไม่ได้คิดว่า + แร้ววจะรวย

ด้วยเงินตรงนั้น

ทำเพราะ ........รักมากกว่า

ถ้าเจอ จะบอกคัฟ

ไม่ได้ ขายอ่ะไหล่ แต่ แนะนำให้เปนตัวเลือกได้

พิจารณา ตามความพอใจ คัฟ

ไม่ได้บังคับ

แร้ว แต่ ความพอใจ ของแต่ละบุคคล คัฟ

21. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ตามที่ท่านจิ้นว่าเลยคับ

22. pichetsuk

8
    0
    0
    ขอบคุณครับ

ตอนนี้อยากได้กันชนหน้าเท่ๆแบบพวกพี่ๆครับ ใช่ surf 130 หรือเปล่าไม่แน่ใจ
    แล้วก็อยากได้บันไ้ด รู้สึกใกล้ๆจะมี 2000 บาท แต่ว่ารถเดิมๆไม่รู้ใส่แล้วจะเหมาะไหมครับ
    กันสาดอีกอย่างครับโลบาร์ข้างหลังด้วยแต่คงต้องค่อยๆแต่งไปที่เดียวไม่ไหวเดี๋ยวไม่มีไรกิน
    จะักินแกลบก็แพงซะแล้วเดี๋ยวนี้
    ลืมแนะนำตัวครับ
    หมูอ้วนนะครับ
    อยู่ลาซาลนะครับ
    พอสิ้นเืดือนนี้ก็จะย้ายไปอยู่ีสิงห์บุรีแล้วครับเลยอยากหาของแต่งครับกลัวว่าจะหาอยาก

23. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    อ้าว! ลาซาลผ่านบ่อยมากๆ

24. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    รอชมครับ

25. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    รอดู ของในเวปครับ มีมาเรื่อยๆ
    ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนใหม่ ครับ

26. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    มาดันให้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้