ยางขอบกระจก คูเป้

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Si_black, 2 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Si_black

Si_black New Member Member

272
    0
    0
    ท่านใดพอจะมียางขอบกระจกซีวิคคูเป้ ปี 2000 ฝั่งคนขับ
    ยางขอบกระจกนะครับ รบกวนหน่อยนะจ๊ะ...พอกระจกเปิดปิดไม่ได้แล้วจ้า
    :cry:

2. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    เบิกของใหม่ไปเลย ท่าน ไม่ก็ลองไปเดินดูตาม ปทุมวัน อะท่าน

3. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    เบิกใหม่ ดีกว่า แต่แพงอยุ่ หามือ2 ไม่ดีหรอก ยางเสื่อมหมดแล้ว

ผมเบิกใหม่ รอบคันมาละ อ้วก เลย

4. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ค่าเจ็บตัวเท่าไหร่คับพี่รอบคัน

5. Si_black

272
    0
    0
    เบิกใหม่ราคา เท่าไรอ่ะครับ... ที่ศูนย์ไหนพอมีของต้องรอนานไหมครับ
    เอาในก.ท.ม นะครับ

ขอนอกเรื่องอีกหน่อย คือม่ะวานไปลองกับ วอลโวเจโบ ออโต้ อ่ะครับ เครื่องผม 16+20 มีครัช -เฮด เดินเลส ทั้งเส้น 2.5
    ตีคู่อย่างเดียวอ่ะครับ ไม่สวน เลย ผิดปกติไหมหมครับ (ลองกันเองกับเพื่อน หลายรอบเหมือนกัน) เปนเพราะเดินท่อใหญ่ไปไหมอ่ะครับ ยิงตรง 2.5 นิ้ว พักปลายปากแตร 2.5 นิ้ว ไม่มีพักกลางนะครับ
    รบกวนผู้มีประสบการณ์ด้วยจ้า
    ขอบคุนครับ

6. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ysc เลยครับ 02 9316992 รอของไม่เกิน 2-3 วัน
    ส่วนเรื่องที่ไปวิ่งกะออโต้เจโบมา ต้นๆเราน่าจะขึ้นได้นะครับ แต่ปลายๆน่าจะโดน เพราะออโต้เจโบวิ่งประมาณ 15.xx
    มันมีหลายปัจจัยครับ ยาง การขับ ครัช สภาพเครื่อง และอื่นๆครับ

7. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    เรื่องยางบอกระจก ผมใช้วิธี ซื้อจากบานประตู ของ พวก EK9 มาใส่น่ะคับ
    ราคา ก็เต็มที่ ยางขอบทั้งประตู สองข้าง ไม่เกิน 2,000 บาทครับ
    ผมว่าสภาพก็โอเคนะครับ น่าจะประหยัดกว่า เพราะว่า เบิกใหม่ ชิ้นนึงจะเกือบ 2500 บาทคับ
    แบบนี้ได้หมดเลย

8. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ลองเปลี่ยนแคม ทำฝา จูนกล่องใหม่ J-Bo คงมีโดนครับ

9. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    พี่แบงค์ เบิกใหม่รอบคันเท่าไหร่อะ

10. Si_black

272
    0
    0
    โทรไปแล้วครับ ข้างล่ะ 27 ก่าๆ เดี้ยวไปทำจ้ารอโบนัสออกกุมภา เอิ๊กๆๆ ว่าแต่เดินท่อ 2.5 นิ้ว ผมว่ามันใหญ่ไป ถ้าใส่พักกลาง จะช่วยได้ไหมอ่ะครับ ใส่ พักกลาง 2.5 หรือ 2.2 ดีครับท่าน
    อีกอย่างถ้าผมอยากเข้าคลับด้วย ต้องดำเนินการยังไง อ่ะครับ พอดีผมชอบเมาด้วยสิครับ ...เอิ๊กๆๆ

11. Si_black

272
    0
    0
    มีอู่แนะนำ แล้วจบไหมครับ

12. Boonsong Tubtimtong

Boonsong Tubtimtong New Member Member

31
    0
    0
    เบิกศูนย์เถอะคร๊าบ...ชัวร์...:sad::sad::sad:

13. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ตอนนี้ภาพพจน์ ClubSi กลายเป็นแก๊งขี้เมาละเหรอเนี้ย เหอะๆ

14. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ฮ้าๆๆๆๆ สงสัยใช่แล้วแหละวา เอะ อะๆ ชนแก้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้