มีข่าวออกมา จะมีผลกับ AWD ป่าวครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย ASFasT_AS, 2 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
  2. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ถ้าสนามไม่ถูกสั่งปิดคงไม่มีอะไรมั๊งครับ

3. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    แล้วถ้ามันถูกสั่งปิด..... เราคงต้องมีแผนสำรอง

4. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ถ้าสนามปิด ก็คงต้องร่นไปหนึ่งเดือน เป็นสัปดาห์ที่ 3 ของเดือนมีนาคม 2553
    ซึ่งใครที่จ่ายแล้ว และไปไม่ได้ สามารถขอรับเงินคืนได้ ไม่มีปัญหา
    ยังไง งานนี้ ก็จัด เพราะเตรียมการมาเยอะ ของรางวัลตรึม ภายในวันนี้ จะเช๊คข่าวก่อนครับ แล้วจะมาแจ้งให่ทราบอีกที

5. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    ภาวนาคับ แต่ไม่น่าจะมีผลนะคับ

6. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ถ้าจะโดนโรคเลื่อนแน่ๆเลย

7. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    สมมุติว่าสถานที่ไม่สะดวกจริง ๆ เสนอให้เปลี่ยนมา thailand circuit ก็ได้ครับ สนามนี้จัดได้ทั้ง drag ทั้ง circuit ได้สองเด้งครับ
    ไม่ซีเรียส ขออย่าให้เลื่อนเลยครับ สี่ห้าเดือนเราถึงจะได้จัดซักที

8. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    เหมือนจะถูกสั่งปิดไปแล้วนะครับ
    รบกวนคุณโอ แจ้งด้วยนะครับ
    นานๆ จะมีงาน drag ของขับสี่ อย่างดนะครับ

9. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    ขอให้เปิดเเล้วกันนะ หวังว่า เราจะได้ไปเจอกันเเละสนุกด้วยกัน เน้อ.......

10. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    -ผมเจอข่าวหลายเว็บมาก ขอให้ไม่ปิดสนามและกันคับ อยากเห็นศึกครั้งนี้

11. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เนื่องจากผม คร่ำหวอดอยู่ในวงการแดร๊กมานาน
    ยืนยันว่า เพื่อความปลอดภัยในด้านต่างๆของสมาชิกทุกท่าน สมควรจะจัดที่ BDA คลอง5 ครับ
    ฉะนั้น จะช้า-เร็ว ก็ต้องรอทางสนามครับ
    ผมเชื่อว่า สนามจะใช้เวลาในการเคลียร์ปัญหานี้ ได้อย่างไม่ล่าช้าแน่นอนครับ
    ฉะนั้นขณะนี้ให้ยืนยันตามกำหนดการเดิมก่อนครับ

สมาชิกที่สนใจเตรียมตัว และเร่งดำเนินการเรื่องใบสมัครและค่าสมัคร ให้พี่โอก่อน
    เพื่อจะได้มีเวลาพิพม์เอกสารและเตรียมการด้านต่างๆล่วงหน้า

12. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ได้ยินข่าวล่าสุด
    สนามไม่โดนอะไรนิครับ ผู้จัดโดนจับเฉยๆ

13. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ถ้าเป็นตามนี้ โอเช เลย เดียววันนี้ โอนให้ คับ พี่โอ

14. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ลุ้นอยู่เหมือนกัน ศุกร์นี้โอนเลยครับ

15. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    เห็นว่าสนามเปิดต่อไม่โดนเสาร์นี้ก็มีงาน

16. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
  17. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    กระทู้นี้ขลังจริง ๆ..............

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้