ใครรู้จักเพาเวอร์แอมป์กับปรีตัวนี้บ้างครับ?

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย nakata7, 29 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nakata7

nakata7 New Member Member

8
    0
    0
    1.x-zyte wonder sound xa 800.2
    2. ปรี sound craft scp 700

ค้นหาใน net ไม่ค่อยได้ข้อมูลเลย

พอดีมีคนจะขาย แอมป์ 3,000 บาท ปรี 1,000 บาท น่าซื้อมั้ยครับ

ใครรู้ขอข้อมูลด้วยน่ะครับ

thank...............

2. yps

yps Member Member

46
    0
    6
    แอมตัวนี้ไว้ขับซับพอได้ ราคานี้พอซื้อได้อยู่คับ ถ้าได้ต่ำกว่านี้ก็ดีนะ

3. nakata7

nakata7 New Member Member

8
    0
    0
    ขอบคุณครับ

....นึกว่าจะไม่มีคนเข้ามาตอบซะแล้ว.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้