สอบถามหน่อย.....รถไรดีครับ!!!!!!

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย airflow, 1 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. airflow

airflow New Member Member

15
    0
    0
    ทุกตัวเป็น 4 ประตู 4x4 หมดนะครับ
    1.vigo 3.0
    2.navara
    3.triton 3.2
    4.ford

ความแรง การเกาะถนน ค่าบำรุงรักษา ความทนทาน

ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ

2. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ไม่มี อีสุ เลย อิอิ
    เชียร์ ford แทนแล้วกัน

3. ไททัน หรือ วีโก้ ก็ได้คับ แต่ให้ดีถ้ามี ดีแม็ก เชียร์ใจขาดเลย อิอิอิ

4. tossapol

tossapol New Member Member

21
    0
    0
    ไส้ตันครับ

5. airflow

airflow New Member Member

15
    0
    0
    ขอบคุณทุกคำตอบนะครับ
    อยากทราบฟิลลิ่งด้วยอะครับ.....

6. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    เชียร์ ford คับ เดิมๆก็พุ่งแล้ว แต่ต้องปลดล๊อคความเร็วก่อนนะคับไม่งั้นอารมณ์ค้าง
    ปล.ถ้ามีchooseอีซุกะเชพมาจะเชียรให้2ตัวนี้นะ จบง่ายดี อิอิ

7. ไทรทั่นไปก่อนและกัน

ถ้ามีอีผุเชียร์อีผุ

ว่าแต่ว่าจะเอาไปใช้งานรูปแแบไหนล่ะครับจะได้ช่วยๆกันตอบโจทย์ได้ถูกครับกระผม

8. tanusmay

tanusmay New Member Member

394
    1
    0
    BT-50 คับ โบเดิม กล่องยกหัวฉีดใบเดียว ล้อ 20 นิ้ว วิ่งที่ 17 วิ ต้นๆ คับ

9. NaWaa

NaWaa New Member Member

5,079
    85
    0
    เชียร์Fordคับ เกาะถนนดีมากๆๆ มาเร็วๆเข้าโค้งไม่ต้องกลัวหลุดโค้ง

ค่าบำรุงรักษาพอๆกันคับ บางอย่างถูกบางอย่างแพง

รู้สึกอะไหล่บางอย่างใช้ของวีโก้ได้ด้วยนะคับ แต่ผมจำไม่ได้ว่าอะไร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้