แวะไปดูงาน HOT ROD ที่เมลเบิร์นครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย DEMON009 de HYUNDAI CLUB, 24 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DEMON009 de HYUNDAI CLUB

DEMON009 de HYUNDAI CLUB New Member Member

20
    0
    0
    จัดที่ Melbourne อะครับ
    เค้าจัดที่ Royal Exhibition Building พอดีจะไปติดต่องานใกล้ๆแถวนั้น ดันนั่งรถTram เลยป้ายไปลงหน้างาน คนขับเค้าประกาศในรถTram ว่ามีงานที่นี่ เลยแวะลงดู
    งานนี้จัดสำหรับคนที่รักรถจริงๆครับ เป็นรถแต่งแนวRetro Racing

ดูรูปเลยละกัน
    สองภาพแรก เป้นอาคารที่จัดงานครับ Royal Exhibition Building
    อยู่ใกล้ๆกับ Carlton Gardens

2. DEMON009 de HYUNDAI CLUB

DEMON009 de HYUNDAI CLUB New Member Member

20
    0
    0
    รถที่มาร่วมงาน จะอยู่ใน Hall แต่ส่วนใหญ่ก็จอดโชว์กันอยู่ข้างนอก ตามแนวลานจอดให้เดินดูกันอย่างใกล้ชิดเลยครับ

ภาพจะไม่ค่อยสวยนะครับ เพราะถ่ายจากกล้องมือถือ
    NOKIA 6680

เฮ้อ! เนตช้าจัง กว่าจะโหลดได้แต่ละรูป

3. DEMON009 de HYUNDAI CLUB

20
    0
    0
    ต่อ ต่อ
    เนื่องจากเนตผมช้า
    งั้นมาพักผ่อนสายตา ด้วยภาพพริตตี้ในงานด้วย อิอิอิ(มีภาพเดียวเอง)
    ก็อย่างที่บอกไง ว่าเค้าจัดเพื่อคนรักรถจริงๆ จิงไม่มีพริตตี้มากมายให้ดู

เด๋วไปอาบน้ำก่อน แล้วมาโหลดต่อ

4. DEMON009 de HYUNDAI CLUB

20
    0
    0
    เนตผมมันช้า เพราะเนตมันแชร์กันทั้งอพาร์ทเม้นท์
    ผมเลยขอรวมเป็นภาพเดียวส่งดีกว่า เดี๋ยวไปนอนก่อน
    พุ่งนี้มาโหลดต่อ ไม่ไหวแล้วครับ ตอนนี้ที่ไทย เที่ยงคืน แต่ที่นี่ตีสี่แล้วครับ
    ดีนะที่พุ่งนี้เรียนสายๆหน่อย เดี๋ยวเลิกเรียนแล้วจะกลับมาโหลดต่อครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มกราคม 2010
  5. รูปสวย รถก็สวยๆทั้งนั้น

6. MOOZAA

MOOZAA Member VIP

418
    15
    18
    ขอบคุณครับ ที่เอามาแบ่งกันดู

7. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    อยากได้สติงเร

8. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    แต่ละคันสวยๆทั้งนั้น

9. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    เยี่ยมเลยครับ ขอบคุณครับ

10. พิเรณ

พิเรณ New Member Member

719
    1
    0
    ขอบคุณ หลายๆๆๆๆๆๆ

11. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    Classic Classic ชอบ ชอบ

12. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    american muscle ไปเรียน ยูไหนครับเนี่ย เคยไปเที่ยว เมล อยู่ตอนไปเรียนนู่น เมือง อาร์ทดีคับ
    ผมเคยอยู่ W'gong ครับ ขับรถไปเที่ยวกะเพื่อน

---------- Post added at 10:35:54 ---------- Previous post was at 10:35:38 ----------

american muscle ไปเรียน ยูไหนครับเนี่ย เคยไปเที่ยว เมล อยู่ตอนไปเรียนนู่น เมือง อาร์ทดีคับ
    ผมเคยอยู่ W'gong ครับ ขับรถไปเที่ยวกะเพื่อน

13. DEMON009 de HYUNDAI CLUB

20
    0
    0
    เรียนที่ OZFORD ครับ

ก็ทำงานหารายได้พิเศษไปด้วย ขับรถส่งHome Delivery ครับ
    ที่นี่รถแรงแค่ไหนก็ขับได้แค่ 60 เองครับ เซงจิต อึดอัดน่าดูชม

อ่ะ ต่อ ต่อดูรูปต่อ

14. DEMON009 de HYUNDAI CLUB

20
    0
    0
    อะ สุดท้ายแล้ว
    มีภาพป้ายหน้างาน ,
    ภาพภายในงาน
    (โชคดีเป็นประตูมีกระจกข้างบน เลยยื่นมือขึ้นไปถ่ายผ่านกระจกเข้าไปก็น่าจะคล้ายๆข้างนอก เลยไม่อยากเสียตังเข้าไปดู)
    ภายในงานที่อยู่ในHall ผมไม่ได้เข้าไปดูเพราะต้องจ่ายตังเพิ่ม
    เท่าไหร่ล่ะ
    เด็ก 10 ดอลล์
    ผู้ใหญ่ 20 ดอลล์
    และ 40 ดอลล์ สำหรับเข้าทั้งครอบครัว(นี่ถ้าเราไปกันเยอะๆ บอกว่าครอบครัวผมมี8คน เค้าจะยังให้ราคานี้รึป่าวหว่า)
    1ดอลล์ก็เกือบ30บาท ครับ

สถาปัตยกรรมที่นี่ ประมาณว่าอังกฤษผสมอเมริกานะ
    อาคาร Royal Exhibition Building นี่ดูๆไปก็คล้ายทำเนียบขาวเลย

15. pongzen

pongzen Member Member

99
    4
    8
    ขอบคุณครับ รถสวยโดนใจจริงๆ อยากได้ซักคัน...

16. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    รถเเนวโคตร ชอบคับ

17. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    มีอีกมั้ยยย ครับบบ

18. เจน

เจน New Member Member

315
    4
    0
  19. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
  20. จ๊าบมากเลย หิหิ...

21. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
  22. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    มีแต่คันสุดๆทั้งนั้น

23. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
  24. rut-s3

rut-s3 New Member Member

4
    0
    0
    อ่าวน้า ไปตั้งแต่เมื่อไรเนี๊ย ว่าล่ะไม่เจอกันเลย กลับเมื่อไหร่นี่ จะได้ไป มิตติ้งกัน

25. champ_ck4

champ_ck4 New Member Member

265
    0
    0
    หาดูยาก กว่ารถซิ่งบ้านเรา ชอบคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้