รูปงาน GoodYear DragWay Special@BDAครับ

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย KhunKuad, 1 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KhunKuad

KhunKuad New Member Member

100
    2
    0
    ขอลงรูปงานที่ผ่านที่ Goodyear จัดหน่อยครับ ขอบอกว่าดีมากครับสำหรับผมแบบว่าผมเองก็หายจากสนามนี้ไปนานตั้งแต่ก่อนทำสนามใหม่ ยังงัยก็ช่วยติชมและให้กำลังกันบ้างนะครับ จะพยายามเอามาลงเรื่อย อ้อรูปอาจไม่ค่อยชัดเพราะให้กล้อง compact ครับ
    เริ่มกันเลยน่าจะรถของ BERT KING และครอบครัว

2. KhunKuad

100
    2
    0
    โทษทีครับลงรูปแบบมีบรรยายไม่เป็นเอาไปเป็นชุดละกัน ใครทำเป็นแนะนำด้วยนะครับ
    BERT KING อีกรูป

และกระดองของ Willy White

อีกคันน่าจะรถพี่โอ

นายภพทำอะไรพี่โอ ล้วงมือจับอะไรหว่า

Willy White กำลังเข้าสนาม

3. KhunKuad

100
    2
    0
    ดูบรรยากาศของทีมงานที่จุดออกตัวผมเรียกว่า family team น่ารักดี และทีมงานก็ดูแลกันเองทุกอย่าง ผมว่ามันต้องใช้ความปลอดภัยสูง เพราะรถพวกนี้ที่ต่างประเเทศก็มีเสียชีวอตเหมือนกัน น่ากลัว

พอดีสังเกตุเห็นกางเกงของผู้หญิงคนนี้ ชอบจริง CH3NO2 ตอนแรกอ่านแนวตั้งงงพอเรียงดีๆ ก็อ๋อ Nitromethane มันแรงกระทั่งกางเกง

และ Time Slip ของ BERT KING เขาบอกว่าวิ่งไม่เต็ม ถ้าเต็ม 60 Ft. แรก ต้อง ประมาณ 0.9xx เท่านั้น เขาต้องการ

4. KhunKuad

100
    2
    0
    ต่อมาเป็นรถที่ผมสนใจอีกคัน ลองเดาซิว่ารถอะไร มันคือ L200 นั่นเอง เป็นรถของคุณ Richard Fleming ครับ ในด้านเครื่องยนต์เป็น V8 แบบ Custom Made จาก USA ฝาปิดท้าย Carbon Fiberm ทั้งแผ่น และยางเป็นอะไรไม่ได้นอกจาก Goodyear Eagle เท่านั้น

5. KhunKuad

100
    2
    0
    อันนี้คั่นด้วย pretty หน่อยละกัน แบบว่าถ่ายแบบเผลอๆ เพราะไอ้เรากล้องเล็ก ไม่เป็นที่สนใจเท่าไร แต่ก็ได้ภาพแบบนี้ละ เสียได้ซูมได้ไม่มาก

6. KhunKuad

100
    2
    0
    ต่อไปก็สุดท้ายแล้วครับเป็นรูปรถที่ลงในรุ่น Pro Street และ Open ครับ
    ขอบคุณทุกคนที่เยี่ยมชมนะครับ

ยังไงช่วยแนะนำการลงรูปแบบคุณ ton แบบแทรกข้อความด้วยนะครับ งานหน้าคงจะเอารูป วันที่ 5 กับ 12 และ 13 ธันวามา ลงอีกครั้ง

Robin ถูกใจสิ่งนี้
  7. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ขอบคุณครับ

8. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆคับ

9. Godz_jr

Godz_jr New Member Member

523
    25
    0
    ขอบคุณครับ

10. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ขอบคุณคราบ

11. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    การลงรุปแบบคุนต้น ต้องนำรุปไปฝากไฟล์ที่เวป www.photobucket.com ก่อนครับ

แล้วจึงนำโค๊ท ไฟล์รูปที่ได้ มาใส่ในช่องตอบกระทู้ได้เลยครับ

ทีนี้ จะลงกี่รูปก็ได้ จะเขียน บรรยาย คั่น ยังไงก้อได้เลยละครับ

12. tum_

tum_ New Member Member

9
    0
    0
    ขอบคุณครับ

13. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    รูปสวยครับ

ขอบคุณที่เอามาให้ชมครับ

14. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
  15. ae101_spinter

ae101_spinter New Member Member

52
    2
    0
    รูปสวยมากๆๆๆ

16. moddang09

moddang09 New Member Member

39
    0
    0
    ขอบคุณครับ ถ่ายรูปได้สวยงามมาก

17. corona ในตำนาน

corona ในตำนาน New Member VIP

32
    0
    0
    สวยงามคับ

18. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ขอบคุณครับ... !!!

19. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    กูลเยียร์เขาดีจริงๆๆ

20. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    หน้าตา เเครื่องกะบะ มันคุ้นๆๆๆ อ่ะ

21. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ขอบคุณคับ

22. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    Thx kub

23. อุลตร้าแมน

อุลตร้าแมน New Member Member

158
    2
    0
    ขอบคุงครับ

สุดทุกคันเลยครับ
    รูปสวยมักๆครับ

24. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    good year ทุนหนามากกก

25. เปา4G

เปา4G New Member Member

293
    7
    0
    ภาพสวยมาก ครับ

26. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
  27. BANK3650

BANK3650 New Member Member

838
    22
    0
    รูปเยี่ยม

28. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    สวยงามครับ+++

29. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ลงรูปแบบผม ให้ไปฝากรูปที่ photobucket.com ครับ

สมัครแล้วค่อยเข้าไปใช้ หลังจากนั้น ก็เอา code ที่เป็น img... มาก๊อปลง แล้วเขียนคำบรรยายครับผม

ขอบคุณครับ รูปสวยๆเลยคับ

ผมมาตามโพสต่อแล้วครับผม http://racingweb.net/forums/showthread.php?p=10345645

---------- Post added at 10:13:03 ---------- Previous post was at 10:12:48 ----------

ลงรูปแบบผม ให้ไปฝากรูปที่ photobucket.com ครับ

สมัครแล้วค่อยเข้าไปใช้ หลังจากนั้น ก็เอา code ที่เป็น img... มาก๊อปลง แล้วเขียนคำบรรยายครับผม

ขอบคุณครับ รูปสวยๆเลยคับ

ผมมาตามโพสต่อแล้วครับผม http://racingweb.net/forums/showthread.php?p=10345645

30. KhunKuad

100
    2
    0
    ลองดูซะหน่อย
    อีกรูป
    ซัก3รูป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้