ขอถามเรื่องซื้อกระจังหน้าตาข่าย(ตัวLEV)หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย joeshijoe, 9 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joeshijoe

joeshijoe New Member Member

74
    0
    0
    คืออยากเปลี่ยนกระจังหน้าตาข่ายแบบ EK9 (ตัวLEV)เลยอยากถามว่า
    1 ของแท้ราคาเท่าไหร่ ซื้อที่ไหน เพราะดูในเวปมาเป็นเดือนละไม่เห็นมีขายเลย
    2 ของแท้กับของเทียมใส่แล้วต่างกันมากไหม มองรู้เลยป่าว
    3 แนะนำซื้ออย่างไร ที่ไหน ราคาประมาณเท่าไหร่
    ขอบคุณพี่น้องทุกคนมากครับ

2. love ek lev

love ek lev New Member Member

51
    0
    0
    ผมซื้อมา 2700 ครับ (กะจังหน้าคูเป้ เรชซิ่ง) ของแท้เลย เมื่อ 2-3 ปีก่อน แต่ตอนนี้ราคาน่าจะอยู่ที่ 2900-3000 อ่ะครับ เคยเห็นลงในห้องซื้อขายอยู่ไม่นาน

3. KARKEN

KARKEN New Member Member

6
    0
    0
    แล้ว รหัสของ (กะจังหน้าคูเป้ เรชซิ่ง) ที่ใส่กับัตัว Lev นี้มันรหัสอะไรอ่ะครับ

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ผมเบิก 0 นานเเล้ว 2200

5. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    มาดูด้วยคนครับ

6. kosin

kosin New Member Member

65
    0
    0
    ของแท้ มันจะเขารูปกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้